Tập Lái
5/8/22
15
8
3
33
Không và đúng.
Có thể xe bạn không có phần reset toàn phần, reset khi đầy bình, và reset khoản đường ngắn (như đi trong ngày )
hi ok a, tham khảo thôi a, đâu có chính xác tuyệt đối đâu mà, đổ đầy bình đi hết bình, đổ đầy lại, chia KM/ số Lít xăng là chuẩn nhất a ạ

Tập Lái
5/8/22
15
8
3
33
mới mua xe sắp nhận mà thấy các bác comment giật mình quá :D
hơi đâu nghe thiên hạ b ơi, mình thích là đc r, có ai đi 1 con xe suốt đời đâu, quan trọng mình trẻ hơn mấy người chê đó mà mình có xe trước họ là được a, đến khi mình = họ mình lại lên đời xe cao hơn họ là good a, a nghỉ vậy cho thoáng

Hạng F
29/10/16
11.601
22.281
113
Pháp
Đây là thí dụ cho xe em

Người dùng chia sẻ lý do chọn Kia Sonet là chiếc ô tô đầu tiên: "Mê Sonet quá nên cọc xe mù luôn"

Là nó reset sau khi bạn ngừng : thí dụ trên là sau khi tôi đi 28 kms với vận tốc trung bình ..58 kms/h (hơn VN là 50) và uống 3.0L cho 100 kms, có thể bạn reset nó ...

Người dùng chia sẻ lý do chọn Kia Sonet là chiếc ô tô đầu tiên: "Mê Sonet quá nên cọc xe mù luôn"

Đây là thí dụ thứ 2, khi bạn đổ đầy bình, đạ đi được 596 kms, với trung bình là 44kms/h trong khoãng 13H34 và uống 4.0L cho 100 kms, và reset theo ý của bạn, và còn có thể lết được thêm 540 kms

Và hình nầy, trừ khi bạn reset thì nó trở về 0, nếu không nó sẽ giử nguyên trạng thái
ở đây là 3037 kms với vận tốc chia đều là 35kms/h đi trong 87H.05 với mức tiêu hao 4.5L

Trong 3 hình trên thì bình của tôi còn có thể đi được 540 kms ....

Do đó tuỳ loại xe, có thể có hay không ...như các bạn viết có xe được, có xe không có xe để A-B ...

Hạng D
10/4/10
1.349
4.779
113
đang đi attrage định đổi gầm cao sonet mt 2 vk ck cùng đi mà sao nghe chê thế.
xe này chật thôi chứ đâu đến nỗi nào nhỉ