Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
"Ở mức 10.000km xe đã bắt đầu xảy ra lỗi. Sau một thời gian dài sử dụng, xe trở nên ‘ọp ẹp” và nhất là khi chạy qua các gờ giảm tốc, mình có cảm giác phải dùng tay để giữ lại".
Mình không chạy xe Hàn nhưng không ác cảm và phê phán xe Hàn, thậm chí rất kết xe hàn trong style thiết kế của họ. Bác nào sử dụng cho xin ý kiến chứ hoàn toàn không nên "tạt nước vào mặt nhau" như kiểu trên face hay mxh.
Mới hôm qua...buổi trưa..đi Vinasun...con ViOS ...tài xế chạy kiểu gì mà xe nó gầm...rần...rần....tối nhậu về đi Grab i_10....xe đi k gầm....hỏi xe đăng ký năm nào...tài trả lời 2017....liếc đồng hồ...Odo...trên 112.000 km....mình...cũng lo...ta say...nó rớt bánh ...ta hẻo...hè....

Hạng D
23/4/17
1.227
1.536
113
36
Mới hôm qua...buổi trưa..đi Vinasun...con ViOS ...tài xế chạy kiểu gì mà xe nó gầm...rần...rần....tối nhậu về đi Grab i_10....xe đi k gầm....hỏi xe đăng ký năm nào...tài trả lời 2017....liếc đồng hồ...Odo...trên 112.000 km....mình...cũng lo...ta say...nó rớt bánh ...ta hẻo...hè....
E đồng ý la đồ nhật bền hơn, nhưng đồ hàn cũng tuong đối ổn chứ có thậm tệ như mấy cha nội trên đây chém gió đâu dù e chạy con hạng b thoi, so với mấy con cùng hạng cũng ko thua kém gì, có mat ưu khuyet như nhau hết

• Love
Reactions: 2NúaMT
Hạng D
23/4/17
1.227
1.536
113
36
Tất nhiên chạy thử 1 tiếng 2 tiếng sẽ không gặp vấn đề và ai cũng ưng, em phải hỏi ngược cụ có sở hữu chưa mà vội khen?
View attachment 2241961
Cả mấy chục ngàn chiêc bị lỗi có 1 chiêdc xong đánh đồng vậy phốt xe crv thì sao, ko lẽ chê hêt oto honda? Mà bác khai thiệt đi có bằng B2 chưa bác

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Em đi chiếc này thấy hay phết, ngoại thất cá tính thương hiệu mạnh. Mấy ng e biết mua xe này là xe thứ 2 trong nhà.

• Like
Reactions: machchua
Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
anh ko thể kiếm được bọn 1 tin bọn Hàn với Tàu nó thu hồi hay sao mà lại déo tên “Mít Nhụt Bổn” vậy :D

Hoa đất sét :D
Mình oánh dá cao bọn Quynh Đai - Khởi Á nha! Động cơ Nu nhà chúng nó lỗi cháy bị bọn Tây lông tẩy chay, mà về mình cứ thế ko đổi gì bán phà phà nha! :D
Còn xe Tàu hả!? Phải coi thương gia họ nghĩ ji, bán hàng có tâm ko thôi! Thị trường mẫu quốc thì xe Hèng chả ai mua cả.

• Like
  • Haha
Reactions: machchua and YOLO