Hạng D
5/7/16
1.951
13.785
113
Pờ gô là xe bình dân của Pháp.
cũng như volkswagen của Đức,
Fiat của Ý,
Mini của Anh

nói chung mình xem xe bình dân từ Châu Âu là tiệm cận xe sang. còn xe Nhật, Hàn (ko tính Lexus, Acura, Infinity, Genesis) đều là xe phổ thông =)

Tập Lái
3/4/20
8
4
3
43
Em chưa thấy ai chê xe mình mua cả, đặc biệt là lần đầu mua xe mà nó có giá tương đối cao. Nói chung không có xe nào là hoàn hảo trong tầm giá cả. Xe nào cũng có ưu - nhược điểm cả. Quan trọng là mình chấp nhận và hài lòng về nó. Cá nhân em sẽ ko mua xe này với giá này, hehe.

Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
Mua xe lần đầu, biết luôn Peugeot tiệm cận xe sang, trên tầm xe Hàn, Nhật. Cũng biết ko có loa nào trên tất cả các hãng xe hết :D
basc thật là biết tuốt :D

• Like
Reactions: Nttoan26
Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Fiat của Ý,
Mini của Anh

nói chung mình xem xe bình dân từ Châu Âu là tiệm cận xe sang. còn xe Nhật, Hàn (ko tính Lexus, Acura, Infinity, Genesis) đều là xe phổ thông =)
Xe bình dân của Uk là Vauxhall ... còn Mini thì phải nói nó ở một thái cực khác rồi. Ở Malay hay Sing vẫn có câu là “Bạn có thể tự tin đỗ Mini ở cạnh Maybach hay hơn thế nữa, còn bạn đỗ một chiếc merE đổ xuống, thì vẫn là xe rẻ tiền”.
Mà Us thì em ko rõ, Uk thì các công ty bảo hiểm liệt Mini vào luxury brands

Tập Lái
28/3/20
15
11
0
25
Fiat của Ý,
Mini của Anh

Peugeut thương hiệu thua xa đám Lexus, Acura, Infinity bác à , ở Pháp nó còn sau Citroen thì làm sao mà so với đám xe sang được bác , volkswagen , peugeut so với toyota , honda , huyndai thôi chứ so với Lexus , Acura lấy gì mà so

Hạng D
22/12/09
3.129
18.109
113
Thái Bình
Mua xe mà nghe sale tư vấn thì ngon dồi, xe này hồi mùa hè 2017 ra mắt ở pháp mình có ra hóng hớt mà nó k cho vào xem, 5008 42k euro, 3008 36k thì phải.