Hạng D
21/3/16
1.014
665
113
Ai choi thì cứ chơi chứ 800 tui mua con khác chứ không bao giờ có ý tưởng về mấy con xe tàu mà các hãng tàu đem con bỏ chợ.

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
Nói ko phải có 800tr mà cũng đi lựa xe đắng đo mệt thật, lái thử con xe giá gần gấp đôi cũng đắng đo nữa... Thời gian đó để kiếm thêm tiền hay hơn

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
Nếu có tiền thì tôi đã kg so đo
Năm 2012 chênh 3tr5 đó tôi mua được 4 chỉ vàng.
Giờ bán ra tôi mua được 1 con Way Việt ngon lành, có khi mua dc mảnh đất giờ bán tiền tỷ mua Honda 4 bánh
Bác nói kh so đo nhưng thực chất khác khi so đo cái mẫu drem nhái của thằng tàu khi với số tiền đó dư mua con wave việt mà đến giờ mới thấy cái chất lượng thằng nào hơn,lại nói đến mua đất,mua vàng,nếu giờ bỏ gần tỷ mua con oto tàu này thì theo cách của bác bỏ 100t mua con spark còn lại mua đất,sau khoảng 10 năm con spark vẫn chạy ngon đất bán đi mua được mẹc bim,còn mua con xe tàu chắc 7năm bán sắt vụn như con wave của e

Hạng D
9/2/15
1.489
7.164
113
40
Bác nói kh so đo nhưng thực chất khác khi so đo cái mẫu drem nhái của thằng tàu khi với số tiền đó dư mua con wave việt mà đến giờ mới thấy cái chất lượng thằng nào hơn,lại nói đến mua đất,mua vàng,nếu giờ bỏ gần tỷ mua con oto tàu này thì theo cách của bác bỏ 100t mua con spark còn lại mua đất,sau khoảng 10 năm con spark vẫn chạy ngon đất bán đi mua được mẹc bim,còn mua con xe tàu chắc 7năm bán sắt vụn như con wave của e
Thôi stop nhé
a so sánh nó cuồng quá.

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
Thôi stop nhé
a so sánh nó cuồng quá.
Vâng cuồng tý vì e oánh giá đến chất lượng,vì năm 2002 e mua con wave tàu 11,5t vì nó rẻ hơn wave việt 3,5t,lí do kh có nhiều đến 16t mua drem tàu như bác,nhưng bỏ cả tỏi mua con oto khi có nhiều lựa chọn hơn e sẽ kh làm bác ạ

Tập Lái
9/7/19
4
3
0
38
Bác này thì mình có tranh luận trên diễn đàn xe TQ . Kiểu đàn bà , đăng bán con Zoyte T300 không được giá bằng con Fadil thì đem so sánh , kiểu FADIL làm gì có cửa với con T300 mà sao giá nó bán cũ lại được giá .

Hạng B2
27/3/16
103
74
28
48
Tất tần tật các hãng xe muốn vào TQ phải liên doanh với 1 hãng nội địa. BMW cũng vậy. Và nó bán hàng cho thằng này. Còn dùng từ hợp tác chế tạo thì e chưa đúng. Nên mình nghi ngờ yếu tố "BMW giám sát sản xuất".
Đâu ra “BMW giám sát sx”.BMW liên doanh với hãng này để sx và phân phối xe BMW.Chấm hết.Chiếc xe V7 này là do cty này phát triển riêng, có thể họ copy một số cn cũ mà BMW chuyển giao nhưng BMW ko liên quan gì đến chiếc xe này hết.BMW dại gì mà dính tới chiếc xe này mà mất danh tiếng, trong khi mọi quá trình sx họ ko kiểm soát đc.

Hạng B2
27/3/16
103
74
28
48
Con Z8 đã dc khẳng định là lành nhưng con này động cơ nhiều công nghệ mà giá thấp sợ ko tới nơi tới chốn
Động cơ con Z8 là động cơ chiếc Jolie đó, xưa rồi.TQ có nhà máy sx các động có đời cũ Mitsu,kể cả động cơ Xpander bây giờ, bán cho các hãng TQ gắn vô xe, họ độ thêm cái turbo để khè thêm mã lực.

• Like
Reactions: QuyenPDK