Hạng B2
9/5/17
411
677
118
Haiz, đọc bài sale Subaru viết mà cứ tưởng sale Suzuki. Chiếc Subaru rẻ nhất - Subaru Forester - tầm nhìn thoáng hơn hẳn con này và mọi thứ đều ngon hơn con này. Xpander cái mũi xe có tí xíu, ngồi ko nhướng người lên còn ko thấy mũi xe đâu ở đó mà chê dài??? Chắc mũi xe giống Suzuki Super Carry mới gọi là ngắn? Đã vậy chạy Innova lâu ngày mà khen XL7 rộng rãi, lái ổn như Innova? Nói thẳng ra XL7 chỉ được mỗi cái dáng xe đẹp hơn Ertiga, options ở mức chấp nhận được và trên hết giá niêm yết khá cạnh tranh. Nâng tầm xe quá nghe chói tai lắm.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Haiz, đọc bài sale Subaru viết mà cứ tưởng sale Suzuki. Chiếc Subaru rẻ nhất - Subaru Forester - tầm nhìn thoáng hơn hẳn con này và mọi thứ đều ngon hơn con này. Xpander cái mũi xe có tí xíu, ngồi ko nhướng người lên còn ko thấy mũi xe đâu ở đó mà chê dài??? Chắc mũi xe giống Suzuki Super Carry mới gọi là ngắn? Đã vậy chạy Innova lâu ngày mà khen XL7 rộng rãi, lái ổn như Innova? Nói thẳng ra XL7 chỉ được mỗi cái dáng xe đẹp hơn Ertiga, options ở mức chấp nhận được và trên hết giá niêm yết khá cạnh tranh. Nâng tầm xe quá nghe chói tai lắm.
Ông nào xe mình mua chả nhất bác, hôm gì còn nghe ông kia khen con Suzuki Ciaz của ổng rộng rãi và cách âm êm gần ngang xe Merc. Nhưng công nhận mua xe 7 chỗ giá mềm chỉ có xpander và anh em nhà ertiga này thôi, nên khen cũng đúng.

Hạng C
22/8/16
548
1.076
93
40
Xe gia đình nên Bác nghiên cứu thay thảm rối bằng thảm nhựa của Thái Lan (không thấm nước, dễ hút sạch bụi, vệ sinh) + đừng để cái thảm trên tablo, nó đọng bụi lắm Bác.
Chúc mừng Bác tậu được xe mới!

Hạng D
30/7/16
2.634
57.789
113
Nhìn tổng thể, chân em này hơi bé. To lên tí nữa thì sẽ ra dáng mạnh mẽ hơn