Hạng D
10/1/14
2.964
4.655
113
Sài Gòn
Tại sao họ phải đóng hụi chết vậy anh! Họ chơi hụi ah? Nếu họ chơi thì họ tự đóng, mắc mớ gì bắt người khác đóng!
Đi xe cứ tuân thủ luật thì 99% không gặp vấn đề trở ngại gì từ CSGT cả!

Anh nói như vậy chứng tỏ Anh chưa bị ăn ... hành.
Bác Trọng từng nói : “ ăn không chừa thứ gì ... “ cho nên
Nghỉ mà nãn. :(

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
8/10/11
3.066
5.970
133
Dân thì bát nháo, Con Sâu thì bố láo. Vì đâu nên nỗi?
Phải chi mí ảnh tử tế bắt đúng thì ko đến nỗi, chị em chuyên gia bị xxx bắt lại dưới chân cầu vượt tỉnh lộ 10 đòi xem giấy tờ nhưng chưa đưa ra được lỗi có hôm còn nói xem giấy tờ có giả không. Gặp bà chị giáo viên cũng cứng luật nên thả đi, cứ thấy phụ nữ trẻ em là lụm.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
10/4/20
344
275
63
24
Ở đây thì k đoán trước dc điều gì nên phải nắm chắc trước khi mình đưa giấy tờ ra bác ạ. Lúc trước ông anh e khờ khờ vừa xuống nó kêu đưa giấy tờ ngu ngơ đưa ngay thế là nó lấy luôn k trả đòi 200k bánh mì, cự cãi 1 hồi nó bỏ đi tìm ra nó mà hộc cả máu. Ngay ngã tư Tây Thạnh- Trường Chinh đây chứ đâu. Kể cả đưa thì nó cũng kêu đưa tiền cho mấy đứa nhân viên quán nhậu ở gần đó chứ k lấy trực tiếp. Trình ăn uống ở tầm tinh vi rồi. Nhiều xe chắc quen mặt quá nó quắt vào chạy luôn cũng dc.
“Ông anh” coi bộ k thân lắm nên kể chuyện cắt xén tình tiết nhiều qá

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Đó là anh rễ e nha. Bữa đó xe e hỏng kéo về xưởng xong nhờ ra rước. ổng đi trước bị cầm giấy mà k có mang tiền nên đến lúc e lên xe mới quay lại đó để tìm và cự cải 1 phen. Rồi nó bỏ đi mất ngồi đợi 1 lúc lâu k biết làm gì đi hỏi mấy đứa nhậu xung quanh đó thì nó tự động quay lại như thế đủ hộc máu chưa? Còn muốn kể thêm gì nữa k? Thích thì mời bác tự đi kiểm chứng 1 phen rẽ phải từ Tây Thạnh > Trường Chinh khi nó bọn nó đứng đó. Có những chuyện mình k phải là người trong cuộc thì nói hay lắm, đến lúc đụng chuyện thì lập bập.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/9/13
1.284
1.119
133
Vì lắm xxx bố láo nên dân mới gây chuyện... đi qua Cam và Lào họ làm thấy để trên đường gần điểm kiếm tra rất rõ ràng và dãi phân cách mềm dồn làn để các xe tuần tự vào ktra khi yêu cầu... Chỉ có VN anh hùng lao ra giữa đường chỉ trỏ, nhiều khi mình chả vi phạm nhưng giật mình vì xxx băng ào ra trỏ vào xe sau

Hạng B2
2/10/04
207
109
43
Thỉnh thoảng mình cũng bị CA dừng xe, cứ bình tĩnh hỏi "Có vụ gì đó anh/em" họ cũng sẽ báo mình lý do dừng xe, chưa bao giờ thấy báo kiểm tra kiểm toán gì, thường thì bao giờ cũng có lý do, đôi khi giải thích cũng được với những lỗi nhỏ như xi nhan chuyển làn hay đi không đúng làn nếu có lý do hợp lý. Đừng vừa xuống xe đã hùng hổ gây chuyện, nó không hay.

• Like
Reactions: nttanmam and CuBiMi
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Vâng không thơm tho nhưng bác chỉ giúp em có ông csgt nào nghèo không bác, ông nào cũng nhà lầu xe hơi cả.
Buôn chổi đót mà xây dc biệt phủ thì tiền trao liền tay có nhà lầu xe hơi kể ra cũng còn nghèo bác ạ

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng B1
28/5/20
97
51
18
33
Hể sai thì phải chịu, chứ chuyên đề gì ? Chưa hiểu lắm . Không lẽ vượt đèn đỏ là hỏi chuyên đề đúng mới được quyền phạt hay sao ?
Phạm lỗi thì phạt là đúng. Nhưng nhiều trường hợp em đang đi. Chả vi phạm ngoắc vào kêu xuất trình giấy tờ :(

• Haha
Reactions: Anhhaiotosg
Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Anh có quyền tố cáo khiếu nại nếu họ làm sai.
Anh có rảnh để đi khiếu nại mấy chuyện cỏn con này ko?
Rồi có khiếu nại thành công thì cũng nhắc nhở chứ được cái gì?