Hạng B2
13/7/12
360
41
28
Bác có thể gửi mẫu và báo giá qua để em tham khảo đc không? "[email protected]". TK bác!
bác dự trù kinh phí bao nhiêu cho thiết bị điện để e biết căn cứ vào đó mới lên option cho bác dc ah hoặc bác ra yêu cầu mong muốn căn nhà của bác tới mức độ nào em sẽ có packer tương ứng cho bác.
em ví dụ như này nhé: camera quan sát từ xa, tắt mở điện trong nhà từ xa qua smartphone, từ động mở đèn sân vườn, tưới choa, cỏ theo chương trình cài trước, mấy giờ nầu nước nóng, mấy giời pha cà fe.......

Tập Lái
4/6/14
10
13
3
40
bác dự trù kinh phí bao nhiêu cho thiết bị điện để e biết căn cứ vào đó mới lên option cho bác dc ah hoặc bác ra yêu cầu mong muốn căn nhà của bác tới mức độ nào em sẽ có packer tương ứng cho bác.
em ví dụ như này nhé: camera quan sát từ xa, tắt mở điện trong nhà từ xa qua smartphone, từ động mở đèn sân vườn, tưới choa, cỏ theo chương trình cài trước, mấy giờ nầu nước nóng, mấy giời pha cà fe.......
Xin lỗi làm phiền bác, em chưa đủ tầm sài những tiện ích đó. Nhu cầu của em gồm: Đèn led trần nhà, led trang trí sân vườn, led ngoại thất (Các loại đèn chiếu sáng cho 1 ngôi nhà 2 tầng, có sân vườn). Vừa rồi ông anh vợ em làm nhà cũng nhập lô đèn led ở SG về nhưng em cũng chưa vừa ý lắm! Bác có kinh doanh các loại đèn đó không ới em tiếng! TK!

Hạng B2
13/7/12
360
41
28
ok bác cho địa chỉ mail đi em sẽ gửi đèn led cho bác tham khảo

Hạng B2
13/7/12
360
41
28
hàng của em là nhập khẩu trực tiếp từ nhật về nha bác, tuổi thọ của led là 9000h