Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
bravia nói:
Tý nói:
bravia nói:
Khà khà, chào mừng bác Tưởng về hội!
em nghĩ hội này chắc phải tuyển thêm MOD vào mới được chứ thấy trong này chả ai quản hết cũng hơi mệt đó

Chắc chắn sẽ bổ sung vài người có khả năng bác ui. Em thấy bác rất có kinh nghiệm về BDS đó.
Chắc xin 1 chân ứng cử quá

Đc nè, trẻ ,xông xáo ,kiến thức rộng, vote cho bác 1 phiếu. ( nếu trúng cử nhớ bao nhậu nhé?):D

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.819
113
@ vankhanh:
em xin tặng tháng lương đầu tiên cho bữa nhậu với bác
tháng lương thứ 2 em xin ủng hộ quỹ của người nghèo trong F&I,
tháng lương thứ 3 em xin chuyển vào quỹ khuyến Spam trong CNL
tháng lương thứ 4 em .....................................................................xin chờ chuyển cho em 3 tháng trước rồi em sẽ nói tiếp ạ!

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
bravia nói:
@ vankhanh:
em xin tặng tháng lương đầu tiên cho bữa nhậu với bác
tháng lương thứ 2 em xin ủng hộ quỹ của người nghèo trong F&I,
tháng lương thứ 3 em xin chuyển vào quỹ khuyến Spam trong CNL
tháng lương thứ 4 em .....................................................................xin chờ chuyển cho em 3 tháng trước rồi em sẽ nói tiếp ạ!

Em thik nhậu = tiền túi của bác cơ hoặc bác tạm ứng ra làm trước cũng được, Ko thik nhậu = lương OS ,hehe. Cái lương đó để đem về giao cho BC bác.:D

Hạng B1
28/6/10
58
0
0
cho em hỏi có bác nào thường đóng đô ở sàn phương đông ...hoàng văn thụ không ạ ?

Tập Lái
7/9/10
23
1
3
Tý nói:
Hi all,

Hôm nay chính thức anh em mê tài chính, đầu tư, chứng khoán, bất động sản, bảo hiểm hay ngân hàng có thể trao đổi thông tin trong ngôi nhà này.

Hy vọng sẽ anh em sẽ cập nhật những thông tin thật bổ ích từ các chuyên mục liên quan.

Thanks

bác cứ yên tâm ko bổ ngang thì cũng bỏ dọc thôi .
bác tý phải tân giá nhà mới đó nhà
ko là mát linh đó
tiện thể bác cho em 1 chân nha , có gì bác và cả nhà chỉ bảo em thêm nha

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/9/10
117
1
18
37
Sài Gòn
Tý nói:
Hi all,

Hôm nay chính thức anh em mê tài chính, đầu tư, chứng khoán, bất động sản, bảo hiểm hay ngân hàng có thể trao đổi thông tin trong ngôi nhà này.

Hy vọng sẽ anh em sẽ cập nhật những thông tin thật bổ ích từ các chuyên mục liên quan.

Thanks
Em xin một vế nhập hội..he..he..
Em tham gia diễn đàn cũng mới đây thôi nên chỉ biết bác bravia là ''siêu nhân''ở khoản dự án đầu tư, em xin vote cho bác bravia một vé làm '' trùm''

Tập Lái
9/12/10
27
3
3
39
dien dang nay hua hen nhieu "phi vu" hap dan qua. E dang ky 1 cho "lot dep" cho "tam su hoc dao".

Status
Không mở trả lời sau này.