8/8/16
1.734
2.891
113
Như tôi đã nói trên, việc này là việc của chính quyền Lo ko tới mình đâu bác ..nên ko có lo có "Tội" với đất nước...
Cứ nghĩ chỉ có cty nho nhỏ xả thải là lầm ...Nhìn Vedan , Formosa , .. nó xả lậu kìa bác ..nó xả 1 lần bằng mấy cty nhỏ kia xả 100 năm …..
Bác để ý toàn của Tq.
M chưa bao giờ viết ko ưa Tq trên net vì đâu cũng có xấu, tốt nhưng phải sợ nó
Bác dc hưởng phước rồi .....
Tự hoại cũng cần gom xử nhưng ko tàn phá như sản xuất
.Chưa kể m quên, nhờ bác vừa + thêm phân, ....trăm CN làm việc nữa có mà toi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
Bác nói là qua bể tự hoại là ok xả ? thực tế là ko đủ điều kiện để xả đâu...
Bác mở thử cái xưởng 50-70-100 CN làm việc ( xây hầm tự hoại đi) coi bác có xả đc ko ? đúng qui định bác phải làm hệ thống xử lý nước thải ( nước vệ sinh) trong xưởng của bác đạt tiêu chuẩn mới cho thải ra Cống...

Các HTXL, thu gom nước thải sinh hoạt đều bao gồm bể tự hoại, có lẽ một vài người cho rằng bể tự hoại là đủ rồi. họ có thể tự kiểm chứng tại nhiều nơi như SG, Bắc Ninh, Hải Dương,... nhưng có lẽ họ chẳng quan tâm đâu anh ơi!!!

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng B2
20/6/19
246
2.880
111
Người anh em ấy đang cáu thế nhỉ, đừng nóng giận mất đoàn kết dân tộc người anh em à. Mất hết hình tượng nhé!

8/8/16
1.734
2.891
113
Các HTXL, thu gom nước thải sinh hoạt đều bao gồm bể tự hoại, có lẽ một vài người cho rằng bể tự hoại là đủ rồi. họ có thể tự kiểm chứng tại nhiều nơi như SG, Bắc Ninh, Hải Dương,... nhưng có lẽ họ chẳng quan tâm đâu anh ơi!!!
Có thấy m ghi :"Tự hoại cũng cần gom xử nhưng ko tàn phá như sản xuất" trước cmt phê bình cái mà oser đều biết.
Nước cống mà sạch cái gì .Tuy thế vẫn hơn thải từ sản xuất

• Like
Reactions: Vu Dilinh
ban đầu, em comment bình thường thôi, sau đó nó khoe nó có tí chuyên môn, nên nó nói em nói bậy bạ, khi em nói lại, rồi nó nói em lưu manh, bản chất gì đó.

mấy thằng này chưa gặp người khác 1 lần, chưa ai đụng chạm gì đến cá nhân nó, nó còn lớn tiếng bố đời, tỏ ra có đạo đức với người ta như vậy, chắc bên ngoài mạnh lắm?

nói chung, ở box này, em chỉ nói đến công việc, các việc mình đã gặp khi đi làm, có khi đúng khi sai, phê phán năng lực, nhưng không có kiểu nhảy vào nói đến bản chất, kết lỗ đạo đức ai cả.

Hạng D
15/9/08
2.041
2.215
123
anh phét vừa thôi anh.
không biết thì nghe đi, múa may quay cuồng.
Mới vào vài trang là ảnh comment bình thường thôi nè ….

Đáng nhẽ tôi im luôn nhưng cái loại ăn nói vậy thì phải moi lại
Bác Lơ coi mà xử đi chứ hỏi chi nữa để thứ này tồn tại trên OS này sẽ làm OS mất văn hóa theo..
Hạng D gì cái thứ này .. chẳng qua viết bài CNL nhiều quá thì lên D thôi..

Hạng D
15/9/08
2.041
2.215
123
Tôi chơi OS từ cái thời 2006 có nhiều bác uy tín : Automatic, Polar Bear, HP, HCivic, Medusa, ..nhiều lắm ko nhớ hết...
Hồi đó nội qui rất là Chuẩn mực, vi phạm là bác Hải Lơ ban nick lien … or cảnh cáo ... ko có lộn như h ...vi phạm thế kia mà Mod im re …làm sao diễn đàn còn uy tín đc…...
Mấy bác kia h thấy ít chơi or ko chơi trên OS này nữa…...

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Lúc trưa tui có còm cái giờ thấy ... xoá mất tiẻu rồi.

Tui chẳng ngại gì mà ko viết lại ...

Đuối lý rồi nên chỉ có biết chửi để lấp liếm...
Cái này thiên hạ gọi là: Cả vú lấp miệng em đây này!!!
He he...

Chỉnh sửa cuối: