Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Tạm thời qua dịch mọi người sẽ trở lại công việc kiếm cơm, tăng gia sản xuất. Vì vậy các bđs cho thuê mặt bằng, văn phòng, nhà trọ, nhà xưởng sẽ đông trở lại.
Còn đầu tư các thể loại bđs khác phải trường vốn và hóng đợi y học có vắc xin, thuốc chữa thôi.

• Like
Reactions: cowboy20042008
21/9/11
1.663
31.408
113
Haidza...
Tui nhớ có câu chiên dza nào đó nói đại khái rằng: bds mua thì chọn cái có lời ngay từ lúc mua... ý là tìm mua những bds mà đang cần tiếp oxy... mua được giá hời thì lời ngay từ lúc mua vào. Mà xem ra thời buổi lày cũng chưa chắc đã đúng, vì nếu mua vào mà bán éo được rồi thời gian sau nó tiếp tục hạ thì trớt quớt... he he...

Lúc đó mình lại nằm thở oxy đợi người đến giải cứu tiếp!
Mà giài cứu không kịp thì.... chôn luôn!

• Haha
Reactions: pheo@
Hạng D
2/3/11
2.435
29.235
113
Tro cốt bỏ vô cái lọ xíu xiu cần gì đất.
Tui nghĩ đất lúa và cây nông nghiệp sẽ ok.
Mà nói chung đất hay nhà nào rộng mà rẻ thì đều ok cả.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
24/6/13
277
704
98
Bởi vậy em nói đầu tư đất nghĩa trang bây giờ là hot luôn!:p
Theo logic người sinh thêm nhưng đất k đẻ thêm....thì món này cũng vậy...Chắc chắn sẽ lên giá cho ai có nhu cầu mặcdù hiện cũng có lựa chọn dùng bình cốt rồi. Tuy nhiên, k phải ai cũng thích kinh doanh theo hướng này vì nó còn liên quan tới vấn đề tâm linh :)

Tập Lái
22/7/15
8
9
2
Chào các bác,
Tình hình là khoảng 1 tháng nay em tham khảo nhiều cò đất thì thấy giá nhà đất vẫn neo mức cao, một số nơi xong hạ tầng đẹp hay vị trí ok thì giá cũng nhích lên nhè nhẹ so với cuối 2019 chứ có giảm gì đâu....

Toàn giảm kiểu dật tít , đẩy giá lên gấp rưỡi rồi ghi quảng cáo bán rẻ nhất thị trường do dịch bệnh .....

Toàn quảng cáo xạo ko ....

Bác nào biết dự án nào giảm thật tư vấn em với (giảm thật nhé ,ko phải giảm quảng cáo)

Hạng D
4/12/17
1.311
1.899
113
41
Chào các bác,
Tình hình là khoảng 1 tháng nay em tham khảo nhiều cò đất thì thấy giá nhà đất vẫn neo mức cao, một số nơi xong hạ tầng đẹp hay vị trí ok thì giá cũng nhích lên nhè nhẹ so với cuối 2019 chứ có giảm gì đâu....

Toàn giảm kiểu dật tít , đẩy giá lên gấp rưỡi rồi ghi quảng cáo bán rẻ nhất thị trường do dịch bệnh .....

Toàn quảng cáo xạo ko ....

Bác nào biết dự án nào giảm thật tư vấn em với (giảm thật nhé ,ko phải giảm quảng cáo)
Bác chia sẻ giúp là bác tham khảo khu vực cụ thể nào vậy?

• Like
Reactions: Southern Sea