Hạng B2
6/5/16
324
192
43
44
Vậy trừ ra 36tr luôn vậy tổng Vitara giờ là 865tr so với Cap Revv 950 thì sao ta.
Bác chủ đã ghét Eco thì ko cần phải so Eco.

Có một lý do rất quan trọng mà bạn không đề cập là qua quá trình vận hành của các dòng xe Captiva, Vitara thì nhận thấy xe Captiva hay hỏng vặt, chóng tã, tốn nhiên liệu rất nhiều trong khi xe Vitara bền bỉ, ổn định, rất tiết kiệm nhiên liệu và đó là yêu tố quyết định uy tín, giá thành xe của các hãng Nhật so với các hãng khác. Tôi không đồng ý với lí luận của nhiều Sell là Cap đã tốt hơn, bền hơn, tiết kiệm nhiên liệu hơn vì như vậy Cap phải thay đổi cả dây chuyền công nghệ sản xuất và cả thiết kế nhưng thực tế Cap mới chỉ thay đổi vài yếu tố nội ngoại thất những thành phần quan trọng của xe vẫn cũ.

Hạng B2
22/9/14
238
346
63
42
Có một lý do rất quan trọng mà bạn không đề cập là qua quá trình vận hành của các dòng xe Captiva, Vitara thì nhận thấy xe Captiva hay hỏng vặt, chóng tã, tốn nhiên liệu rất nhiều trong khi xe Vitara bền bỉ, ổn định, rất tiết kiệm nhiên liệu và đó là yêu tố quyết định uy tín, giá thành xe của các hãng Nhật so với các hãng khác. Tôi không đồng ý với lí luận của nhiều Sell là Cap đã tốt hơn, bền hơn, tiết kiệm nhiên liệu hơn vì như vậy Cap phải thay đổi cả dây chuyền công nghệ sản xuất và cả thiết kế nhưng thực tế Cap mới chỉ thay đổi vài yếu tố nội ngoại thất những thành phần quan trọng của xe vẫn cũ.

Điều cơ bản này ai chơi xe có kinh nghiệm đều biết, nhưng không hiểu sao bác huy-nt không biết. Cho nên em mới nói, túi tiền là của bác ấy, sau này sướng khổ gì cũng bác ấy chịu thôi :)

Hạng B2
9/10/15
136
152
43
Điều cơ bản này ai chơi xe có kinh nghiệm đều biết, nhưng không hiểu sao bác huy-nt không biết. Cho nên em mới nói, túi tiền là của bác ấy, sau này sướng khổ gì cũng bác ấy chịu thôi :)
Mình chưa có kinh nghiệm, lên đây tiếp thu và sàng lọc

• Like
Reactions: brian_adam
Hạng B2
9/10/15
136
152
43
Nhờ bác sale nào cho thêm thông tin nhập Hungary là tốt. Vì đâu phải nhập ngoại là tốt hết đâu

Nhờ bác sale nào cho thêm thông tin nhập Hungary là tốt. Vì đâu phải nhập ngoại là tốt hết đâu
Chào bác em bên suzuki sài gòn ngôi sao,
Bác nói đúng"không phải nhập ngoại là điều tốt", nhưng chỉ đối với một số mặt hàng khác thôi bạc ạ, chứ riêng về oto hay những mặt hàng đáng giá cả gia tài thì phải xem lại. Bỏ tiền ra phải đáng đồng tiền bát gạo bác ạ. Bác đang tìm hiểu xem xe suzuki vitara nhập Hun là tốt ở đâu, hỏi sales như tụi em điều tốt...tốt.... và tốt hơn các hãng khác....Nhưng theo em, bác nên tham khảo các ý kiên của các bác đã sử dụng( như bác chủ thớt hay các bác đang sử dụng xe mà coment ở đây). Hàng tháng bên em hay tổ chức chương trình lái thử mời bác ghé cốt là để giao lưu với các bác đang sử dụng để có thêm thông tin và xuống gạch chính xác hơn bạc ạ.
Trân trọng chào bác!

Tập Lái
22/11/14
6
4
3
41
Bác chủ thớt cho e hỏi có phải nhựa ở hai bên cánh có mềm quá ko,khi kéo kính lên hết thì phần nhựa bên hông cửa nó bị cong lên rồi lại về vị trí cũ. Xe vitara này hình như ko có chức năng tự khoá cửa khi đi tốc độ cao nên cũng khá bất tiện.

• Like
Reactions: brian_adam