Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Nhưng anh Đức đem tư duy vào sửa xe nhật thì ngon cơm , Ngay cả xe bình thường EU còn thua Đức, tức là nếu đã qua xe Đức thì xe nào cũng làm được hết

Có điều em xin ....link nước ngoài, chứ xe nước ngoài ..phạt ở nước ngoài mà lấy link VN ...không có chuẩn, không chính thống :):):) trừ khi phạt ở VN ..
Chứ em mà phán về nước mắm phú quốc lấy link Hoà Lan, Thuỵ sĩ, Mỹ, chắc là anh em chém :):):)
Đầy ra đấy cụ.

Hạng B2
29/12/21
183
114
43
44
Có thể sẽ giống như điện thoại và laptop. Đến một lúc,
Khi mức pin ở 50% thì nó tuột một phát không kiểm soát được, nên đừng mong.
Đúng rồi đang hiện còn đi dc 80km xong quay đi quay lại nhìn thấy còn 20km. Rén liền :D

Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
Đầy ra đấy cụ.
Cám ơn bạn, hình như không biết bạn nào có tò mò vào không ? Xe điện thì có lâu rồi, và mới chừng 5, 10 năm trở lại vì biết đổi khí hậu. rồi họp tùm lum ở Paris, từ lúc VW với diaselgate

Có điều nếu đọc kỹ thì ....
Nhờ các bạn OS đọc xem ....nhất là ngày tháng. :):):)
Giống như vụ Scandale của VW về khí thải vậy ...bây giờ vẩn còn dư hương à ..Người ta sửa hết rồi bạn ơi ..
Bạn có tin tức gần nhất không ? cở 2020 trở đi đến giờ

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Cám ơn bạn, hình như không biết bạn nào có tò mò vào không ? Xe điện thì có lâu rồi, và mới chừng 5, 10 năm trở lại vì biết đổi khí hậu. rồi họp tùm lum ở Paris, từ lúc VW với diaselgate

Có điều nếu đọc kỹ thì ....
Nhờ các bạn OS đọc xem ....nhất là ngày tháng. :):):)
Giống như vụ Scandale của VW về khí thải vậy ...bây giờ vẩn còn dư hương à ..Người ta sửa hết rồi bạn ơi ..
Bạn có tin tức gần nhất không ? cở 2020 trở đi đến giờ

Việc sửa hay không k phải là vấn đề tôi muốn nói. Cái tôi nói là Hyundai Kia lừa đảo có hệ thống và xuyên suốt. Đồng thời tung tiền bịt miệng dư luận.
Trước đây VNexpress đăng bài vụ xe Hàn cháy vào buổi sáng, thì chiều gở mất bài đó, đăng phản ứng tệ của hệ thống tự động va chạm của KIa cũng thế.
i10 nhập ngoài châu Âu an toàn bộ toàn 0sao, cụ thử đề cập đi rồi đám dlv nó làm gì cụ, kể cả thằng mod Quân của trang này.

Hạng F
29/10/16
11.586
22.235
113
Pháp
Việc sửa hay không k phải là vấn đề tôi muốn nói. Cái tôi nói là Hyundai Kia lừa đảo có hệ thống và xuyên suốt. Đồng thời tung tiền bịt miệng dư luận.
Trước đây VNexpress đăng bài vụ xe Hàn cháy vào buổi sáng, thì chiều gở mất bài đó, đăng phản ứng tệ của hệ thống tự động va chạm của KIa cũng thế.
i10 nhập ngoài châu Âu an toàn bộ toàn 0sao, cụ thử đề cập đi rồi đám dlv nó làm gì cụ, kể cả thằng mod Quân của trang này.
Tôi nếu nói về xe cộ thì thường xem trang báo của tây phương ...
Và mắm, phở thì xem báo ở VN
VN là chiều, nhưng Mỹ là đang tối, và tây âu là sáng ... khác nhau bạn à

Giống như VW cũng vậy thôi, VW bây giờ cũng mua ào ào và dĩ khiên không phải ở VN ...

Những vấn đề khác thì tôi thì cần phải xem cả 2 bên, chứ không 1 bên để kiểm chứng thật sự ..
Còn về xe ở VN thì rất dể hiểu, không cần bàn hay so sánh Merc gò vấp khác Merc Đức ..cùng là merc cả ... :):):):) Chưa nói đến tiêu chuẩn, kỹ thuật ...và nhất là giá tiền ..