Tập Lái
3/11/16
2
1
3
37
Hiện em có nhu cầu mua 1 em buổi sáng đời Si dòng AT để chạy uber, chỉ lấy AT thôi vì sẽ đi giờ cao điểm nhiều để đưa đón con đi học, vợ đi làm ạ. Em mới tham khảo 1 vài nơi mà thấy vẫn chưa ưng ý lắm nên đăng đây nhờ các anh sale hỗ trợ giùm em ạ.

Em ở khu vực Hồ Chí Minh ạ. Thủ tục giấy tờ em hiện có là cmnd , hộ khẩu ( hộ khẩu HCM ạ ), hợp đồng lao động cty, sao kê lương ngân hàng ( tổng lương 2 vợ chồng em tầm 18-20tr ), bảo hiểm y tế cty cấp của 2 vợ chồng

Hiện gom vốn thì được tầm 130tr ( có thể cố tí thêm 10tr ), em muốn đưa trước tầm 20% giá hóa đơn xe + thêm phí lăn bánh nữa thì cũng tầm đó.

Các anh Sale cho em xin thông tin theo khung dưới đây cho em dễ hiểu vì em hơi chậm hiểu hiiiii

1. Giá hóa đơn xe ( giá tốt nhất có thể hiiii )

2. Giá xe bao gồm tất cả phí lăn bánh

3. Số tiền đưa trước ( bao gồm 20% giá hóa đơn xe + phí lăn bánh )

4. Số tiền góp mỗi tháng ( nếu số tiền góp cố định thì ghi rõ hộ em là cố định còn giảm dần thì cho em xin bảng thanh toán chi tiết giảm dần luôn ạ ) , em dự tính góp 36 tháng ạ

5. Số tiền tổng lãi sau khi góp xong 36 tháng là bao nhiêu

6. Lãi suất 1 năm bao nhiêu % , có chịu biên độ hay không, nếu có thì +/- bao nhiêu ạ

7. Màu xe hiện có

8. Chế độ bảo hành

9. Chế độ khuyến mãi

10. Chi phí phát sinh để chạy uber: hộp đen, camera hành trình,.......

12. Thời gian giao xe khi hợp đồng giải ngân hoàn tất

Thông tin xin gửi vào gmail em ạ, email em: [email protected] , đừng inbox trên đây vì em ít check inbox trên forum lắm ạ

Tks các anh sale nhiều, chúc các anh ngày càng bán được nhiều xe

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
nếu bác đang chạy xe ít nhất 8h liên tục thì hãy nghĩ đến chạy uber nhac bác , đắm đuối lắm

Tập Lái
12/10/09
44
38
18
Bác ở HCM thì nên dành chút thời gian đi thực tế ở các Showroom sẽ hiểu cơ bản hết về loại xe mà mình quan tâm (giá, màu sắc, thanh toán, ...) ở các Showroom cũng có rất nhiều các bank tài trợ/liên kết. Còn vấn đề chạy uber phải tham khảo thực tế từ các bác tài xế đang chạy mới đưa ra kết luận được.
Tuy nhiên theo em thấy 2 vợ chồng lương tầm 2 chục, nếu chi tiêu hợp lý và không vay mượn ở đâu nữa thì mua xe vẫn ok. Quan trọng là có xe chạy chứ kinh doanh uber chỉ là thêm thu nhập chứ không nên đề nặng tới vấn đề lời lỗ.

• Like
Reactions: longroute
Tập Lái
2/12/14
19
5
3
32
Mình bên Kia Bình Triệu - Các bác gần thì Nghía qua Xíu nhé! Thi - 0916 145 246. Chúc các bác ngày tốt lành!

3/11/16
63
7
8
Hiện em có nhu cầu mua 1 em buổi sáng đời Si dòng AT để chạy uber, chỉ lấy AT thôi vì sẽ đi giờ cao điểm nhiều để đưa đón con đi học, vợ đi làm ạ. Em mới tham khảo 1 vài nơi mà thấy vẫn chưa ưng ý lắm nên đăng đây nhờ các anh sale hỗ trợ giùm em ạ.

Em ở khu vực Hồ Chí Minh ạ. Thủ tục giấy tờ em hiện có là cmnd , hộ khẩu ( hộ khẩu HCM ạ ), hợp đồng lao động cty, sao kê lương ngân hàng ( tổng lương 2 vợ chồng em tầm 18-20tr ), bảo hiểm y tế cty cấp của 2 vợ chồng

Hiện gom vốn thì được tầm 130tr ( có thể cố tí thêm 10tr ), em muốn đưa trước tầm 20% giá hóa đơn xe + thêm phí lăn bánh nữa thì cũng tầm đó.

Các anh Sale cho em xin thông tin theo khung dưới đây cho em dễ hiểu vì em hơi chậm hiểu hiiiii

1. Giá hóa đơn xe ( giá tốt nhất có thể hiiii )

2. Giá xe bao gồm tất cả phí lăn bánh

3. Số tiền đưa trước ( bao gồm 20% giá hóa đơn xe + phí lăn bánh )

4. Số tiền góp mỗi tháng ( nếu số tiền góp cố định thì ghi rõ hộ em là cố định còn giảm dần thì cho em xin bảng thanh toán chi tiết giảm dần luôn ạ ) , em dự tính góp 36 tháng ạ

5. Số tiền tổng lãi sau khi góp xong 36 tháng là bao nhiêu

6. Lãi suất 1 năm bao nhiêu % , có chịu biên độ hay không, nếu có thì +/- bao nhiêu ạ

7. Màu xe hiện có

8. Chế độ bảo hành

9. Chế độ khuyến mãi

10. Chi phí phát sinh để chạy uber: hộp đen, camera hành trình,.......

12. Thời gian giao xe khi hợp đồng giải ngân hoàn tất

Thông tin xin gửi vào gmail em ạ, email em: [email protected] , đừng inbox trên đây vì em ít check inbox trên forum lắm ạ

Tks các anh sale nhiều, chúc các anh ngày càng bán được nhiều xe

Em chào a ! a có thể cho e sdt để e tư vấn trực tiếp cho a luôn ạ !