Hạng B2
30/10/06
134
0
16
RE: Nhờ các bác đánh giá giúp em Gala 2.0

Trích đoạn: ina

Tôi cũng đã đặt xe rồi. Các bác làm ơn cho hỏi thêm em này có cần phải độ thêm cái gì không? Ví dụ như điều chỉnh gập gương bằng điện chẳng hạn. Có làm được không và làm ở đâu là tốt nhất để tôi cùng với bác airport_solution cùng đi làm.
Cám ơn các bác nhé. Mua xe lần đầu khổ thế đấy, cái gì cũng phải hỏi. các bác thông cảm và nhiệt tình giúp đỡ tôi nhé

Bác ở HN & SG vậy. Em cũng đang định cưới 1 em này. Bác PM cho em cái giá bác mua ra biển để em tham khảo nhé. Cảm ơn bác ina.

Hạng B1
9/4/07
74
0
0

Con này được đấy. Giá đó quá ngon (28,5K USD ra biển), chiến đi Bác. Trong khi mọi người đang lao vào Toy và Honda, đây là cơ hội tốt để sở hữu vợ hai với giá hợp lý, chất lượng xe tốt so với cùng hạng.

Hạng B2
30/10/06
134
0
16

Bác ơi, giá em nó khoảng $29.5k ra biển ở SG đấy ah. Bác biết nơi nào có giá tốt hơn chi em với, em đang định cưới em này đấy ah

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

Tôi lấy màu đen nên phải +400US, giá cuối cùng là 28.2. Ra biển chắc cộng thêm 1000US nữa. Đại lý làm hết, họ có cách làm nên rẻ các bác ạ.
Chỉ lo sau này phụ tùng mắc, còn trước mắt nhìn em nó cũng đáng yêu lắm. Không biết sau này thế nào.

Hạng B2
19/11/06
136
0
0
45
Hà Nội

Không có báo động chống trộm, không có cảm biến lùi đâu các bác ợ; cái đó lắp thêm thôi; theo em biết giá tầm 2.5tr gì đó

Được cái màn hình LCD 7" thụt thò xịn ra phết, nó mà là màn hình gương như laptop nữa thì ngon;

Hạng B2
30/10/06
134
0
16

Trích đoạn: ina

Tôi lấy màu đen nên phải +400US, giá cuối cùng là 28.2. Ra biển chắc cộng thêm 1000US nữa. Đại lý làm hết, họ có cách làm nên rẻ các bác ạ.
Chỉ lo sau này phụ tùng mắc, còn trước mắt nhìn em nó cũng đáng yêu lắm. Không biết sau này thế nào.

Bác Ina ở SG hay HN vậy? nếu ở SG thì cho mình contact của đại lý với.

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

Tôi ở HN. Nghe nói ở SG thì chỉ có ISAMCO là rẻ nhất. Đại lý ở HN nói thế. Tôi cũng không biết là ISAMCO nó ở đâu. Ở HN thì chỉ có Việt Hùng độc quyền lô hàng ế này, còn SG thì ISAMCO. Bác thử tìm hiểu xem.

Hạng B2
9/11/04
158
1
0

Đúng là em này chỉ bị cái tội là demode thôi, mọi thứ còn lại rất ok. Bản thân em đi con gala 1.6 thấy rất ổn, vào cua rất ổn định, đi phan thiết em vào cua 80-90km/h thấy xe rất đầm. Cách âm tốt. Hôm tuần rồi vô Isamco bảo trì cũng được sale chào giá 29,9 K, nhưng nhìn bề ngoài có vẻ k mode bằng civic. Theo em xe này phù hợp cho lứa tuổi 35-45, cho những chủ xe đằm tính.

ina
Hạng B2
11/1/07
267
2
0

Bác Voiturefolie cho tôi hỏi xem tình hình nhậu của em này ra sao và khi cần sửa chữa và thay thế có mắc lắm không bác.
Cám ơn bác nhé.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Tôi cũng đã đặt xe rồi. Các bác làm ơn cho hỏi thêm em này có cần phải độ thêm cái gì không?

Xe thì không cần độ gì hết .. ngoài bộ đèn Projector + Xenon! :D