Tập Lái
7/7/14
22
10
3
30
Chào các bác, số là hôm qua em nó vừa mới đọc được ở http://viban.com.vn/ đang có tổ chức cuộc thi mà giải thưởng là chiếc máy tính bảng dell venue 8. Em gấu nhà em đang mê con này lắm nên cứ hối em tham gia miết. Mà em thì lại chẳng có tí kinh nghiệm nào trong việc săn mấy em này cả. Các bác nhà mình kinh nghiệm đầy người tư vấn cho em với ạ, em đã trót hứa với gấu rồi nên kì này không xong thì ê mặt lắm ạ. :3dkhoc:

Tập Lái
15/7/14
6
1
3
30
muốn kiếm em này tặng gấu thì bác đầu tư clip kĩ xíu đi, bảo đảm có quà đem về tặng gấu

Tập Lái
17/7/14
6
0
3
29
khổ thân bác, trót hứa thì cố mà làm đi nhé, mình thấy hình thức thi cũng đơn giản, bác quay clip bựa bựa xíu cho hấp dẫn rồi có thể dùng proshow chỉnh clip, mình thấy proshow dễ use đấy bác

Tập Lái
17/7/14
8
4
3
29
biết đâu bác hên, trúng em ấy ngay lần đầu tiên thử sức, khỏi ê mặt :D

Tập Lái
7/7/14
22
10
3
30
khổ thân bác, trót hứa thì cố mà làm đi nhé, mình thấy hình thức thi cũng đơn giản, bác quay clip bựa bựa xíu cho hấp dẫn rồi có thể dùng proshow chỉnh clip, mình thấy proshow dễ use đấy bác
dùng adobe được không vậy bác

Tập Lái
17/7/14
8
4
3
29
hi vọng là vậy bác ak. bác có kinh nghiệm gì không, chỉ em với
mình nghĩ cuộc thi này là kể về câu chuyện của bạn, vậy bạn cứ chú trọng vào nội dung ấy, kể một câu chuyện chân thật vào, cần gì phải cầu kì kĩ xảo

Tập Lái
15/7/14
6
1
3
30
mình nghĩ cuộc thi này là kể về câu chuyện của bạn, vậy bạn cứ chú trọng vào nội dung ấy, kể một câu chuyện chân thật vào, cần gì phải cầu kì kĩ xảo
bác à, thời bây giờ không chú trọng hình thức vào thì có ma nào thèm xem clip của bác, thế thì lấy ai bình chọn cho bác đây

Tập Lái
25/7/14
1
0
1
31
làm cái clip này thì chú ý cái phần nội dung vào, hình thức thì sơ sơ thôi cũng được mà bác, quan trọng là ý tưởng của bác ý