Hạng B2
18/3/08
134
28
28
Hôm trước mình cũng bị sôi nước khi đi khoảng 20km, tắt máy quạt quay, nước tràn qua bình phụ ra ngoài luôn. Đi garage súc két, thay bơm nước, thay VHN... đủ kiểu ko hết, cuối cùng là nghẹt cái ống chữ U nhỏ nhỏ sau máy và 1 ống cao su cong cong gần đó, thay hết là ok luôn, bữa trước mình đi 1 vòng Dalat -Nha Trang hết khoảng 400 mile ko hao chút nước nào và quạt ko quay khi tắt máy nữa. Nếu bị giống mình thì bác kiểm tra lại hết mấy cái ống cho chắc ăn.
xe bác giờ HTLM ngon chưa? cảm ơn kinh nghiệm của bác nha, em sẽ lưu ý. bác nào còn kinh nghiệm nào khác tư vấn cho em luôn nha

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Cưới xong vợ đi rồi rủ vợ cả đi Miền Tây với hội ngày 28 này ( Sinh nhật Hội lần 3 ), lúc đó Bác có nhiều kinh nghiệm luôn

Hạng B2
18/3/08
134
28
28
Cưới xong vợ đi rồi rủ vợ cả đi Miền Tây với hội ngày 28 này ( Sinh nhật Hội lần 3 ), lúc đó Bác có nhiều kinh nghiệm luôn
em sẽ cố gắng xắp xếp để đi với các bác 1 chuyến mới được.
xe em mới lên bác Tấn nhờ bác ấy thay cái cảm biến 93 độ và đấu lại cái quạt cho về dzin luôn rồi. hôm qua mới phang 120 cây chuối trên cao tốc SG-TL công nhận quá đã, em chạy 1 lèo 6 tiếng từ chỗ bác Tấn về tới Kiên Giang mà không gặp trục trặc gì.

có thời gian em sẽ làm lại kiếng chiếu hậu bên tài, bị gãy nên bác Giang đổ keo cứng ngắc luôn rồi, giờ không gấp lại được, với làm lại cái VHN vì xe không có. Bác nào có dư thì nhượng lại cho em nha.

Attachments

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
em sẽ cố gắng xắp xếp để đi với các bác 1 chuyến mới được.
xe em mới lên bác Tấn nhờ bác ấy thay cái cảm biến 93 độ và đấu lại cái quạt cho về dzin luôn rồi. hôm qua mới phang 120 cây chuối trên cao tốc SG-TL công nhận quá đã, em chạy 1 lèo 6 tiếng từ chỗ bác Tấn về tới Kiên Giang mà không gặp trục trặc gì.

có thời gian em sẽ làm lại kiếng chiếu hậu bên tài, bị gãy nên bác Giang đổ keo cứng ngắc luôn rồi, giờ không gấp lại được, với làm lại cái VHN vì xe không có. Bác nào có dư thì nhượng lại cho em nha.
Dự ĐH đi, em tặng anh vài món coi như quà mừng anh gia nhập hội :)

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
VHN hả haily quá đã luôn...quá dụ luôn...hehehe.
Đúng là thiếu VHN , nhìn kim nhiệt nó lên tí xíu , sẽ bị hao xăng nhiều đó Bác Winstar...

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Dạ không anh ơi. lúc làm máy em lấp VNH mới rồi, nước đủ nóng nhưng kiếm người chống gậy khó quá...hehehe

Hạng B2
18/3/08
134
28
28
Dự ĐH đi, em tặng anh vài món coi như quà mừng anh gia nhập hội :)
nghe hấp dẫn quá bác, em sẽ cố gắng xắp xếp để ra mắt anh em 1 chuyến, nếu có thì chắc em chỉ tham dự được ở Cần Thơ thui.
xe em nghe bác Tấn nói chắc cũng xắp đi cái ABS rồi, vì mỗi lần đề máy thì cụm ABS kêu tè tè khoảng vải giây rồi hết, đèn ABS thì chưa thấy báo trên đồng hồ, hi vọng đi thêm được 1 thời gian nữa đợi bác Tấn nghiên cứu lắp ABS của xe đời cao hơn qua, hi vọng bác ấy thành công.