Tập Lái
17/8/04
40
0
0
RE: nho cac bac tu van cho em nem chon em M6 hay Altis

Em xin cám ơn bác Minhtit nhưng em đang muốn kiếm 1 em "con gin" cơ để đi chơi tết bác ạ! Có bác nào mách giúp em không ?????:D:D:D

Trích đoạn: leminhaudia8

.... em đang muốn kiếm 1 em "con gin" cơ để đi chơi tết bác ạ! Có bác nào mách giúp em không ?????:D:D:D

....bác thử tìm trên trang web www.pótay.cơm xem.....:D

:DNói thật với bác là rất khó lấy được xe trước tết vào thời điểm này...:D

Hạng C
22/7/04
965
20
18
49

Tui mới chỉ chạy Altis thôi nhưng nếu được thì tôi cũng chọn M6 không đắn đo.
Bác muốn có xe đi tết thì kiếm cách thuê một em y chang em mà bác định tậu để đi đỡ. Sau tết bác lấy xe về, ai biết tết bác đi xe ké đâu mà xí hổ. :mad::mad::mad:

Hạng B2
20/9/04
319
7
18
44
Ha Noi

Theo em thì bác nên chọn em M6, nói chung là hơn Altis nhiều thứ.
Nhưng có lẽ bây giờ mà bác có quyết định thì e là cũng hơi muộn rồi!!!!!!!!
Kô biết nếu thực sự có lòng hảo tâm với M6(thêm tí) thì liệu có kịp trong năm nay không nhỉ????...Bác nào có thông tin gì cho anh em biết với????? :)
Xin cảm ơn!

Hạng B2
1/12/04
187
0
0
Mặt Trăng

Hi, Câu hỏi của bác rất giống suy nghi của tôi cách đây 1 năm. Sau rất nhiều ngày suy nghĩ, nghiên cứu, tôi đã ẵm 1 em M6, đến bây giờ mới thấy mình sáng suốt:D, mặc dù lúc đó tôi đã lái Altis rất nhiều lần để lựa chọn. Chú bác nhanh chóng có quyết định đúng đắn.

Hạng B2
1/12/04
187
0
0
Mặt Trăng

Hi, cac Bác cho hoi làm cách nào để nâng cấp cái bằng lái nhỉ (tôi là thành viên mới nên chỉ được là tập lái):(, tiện thể làm thế nào để đua 1 cái logo của mình lên cái bảng Status nhỉ? Cám ơn đã chỉ giáo.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

từ từ thì bác sẽ lên lon thôi mà. Cứ đợi đấy:D

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Theo tui thì khó mà so sánh giữa M6 và Alt được vì chúng thuộc 2 đẳng cấp khác nhau . Thực ra nếu có khả năng tài chánh thì cũng có thể chọn M6 vì body lớn trông sang trọng hơn, dễ độ hơn , tướng tá sport hơn . thời trang hơn . Tuy nhiên chân côn của nó nặng quá , đi trong TP hơi phê . Altis thì phải so sánh với Ghia 1.8 của Ford thì hợp lý hơn