Hạng D
24/4/17
1.867
1.486
138
34
Nên mua X bác nhé nếu có nhu cầu 7 chỗ thực thụ

• Like
Reactions: baicon
Hạng B2
14/12/15
278
295
63
Mấy ông nội fan Toy nói chuyện lạ lắm! Nói tới Vios thì ngta chê ỏng, chê eo, mấy ổng kêu doanh số bán xe nói lên tất cả. Đến lượt Rush thì mấy ổng lôi cầu sau, thương hiệu, đồ bền rồi có luôn cả người đàng hoàng với không đàng hoàng luôn, quên luôn cái tiêu chí doanh số là X đang đứng đầu...

Buồn cười. Lưỡi k xương, trăm đường lắt léo!

Tập Lái
31/12/20
27
12
3
35
Rush cầu sau, khung gầm rời, nhiều túi khí, sáng gầm 220.
Đúng nghĩa chiếc xe phục vụ chủ của nó. Đi nhìn con người nó cũng đàng hoàng. Dùng ko phải rón rén như xl7 hay X.
Rush mà gác cái máy dầu 2.4 thôi cũng được. Tha hồ mà ọp rốt
Vậy là ai đi x vs xl7 là ko đàng hoàng hả ta. Ỉn ko biết đã có máy dầu 2.4 chưa mà đòi rush. Có bạn nào rành cho mình hỏi về doanh số mấy chiếc này với. Kk

• Like
Reactions: Khanh Tran Cong
Hạng D
16/11/20
2.581
7.665
113
37
Vậy là ai đi x vs xl7 là ko đàng hoàng hả ta. Ỉn ko biết đã có máy dầu 2.4 chưa mà đòi rush. Có bạn nào rành cho mình hỏi về doanh số mấy chiếc này với. Kk
Xin phép em "chôm" link từ diễn đàn để đây và không nói gì. Tính ra hơn 10k người không đàng hoàng trong 6T đầu năm 2021 và có 1,6k người đàng hoàng ghê. Mà em thắc mắc tí Rush là đàng hoàng vậy Innova là thành công, Fortuner là đẳng cấp phải không mấy bác o_O

Hạng B2
12/8/17
368
292
63
43
Quảng Ngãi
Thế sao nó bán ế vậy bác? Theo như bác nói thì nó hơn các đối thủ về mọi mặt, và cả giá trị thương hiệu ở VN.
Mình thấy cây xe nó tốt thì mình nói nó tốt thôi. Còn bán ế hay không thì bác hỏi TOY chứ hỏi mình làm gì.
Thiết kế xe trung tính, chững chạc thì mình thấy đàng hoàng thế thôi. Mình cũng chẵng nói đi XL7, hay X là ko đàng hoàng. Có là các bác nào tự thấy thế thôi.
Với kết cấu con xe như thế thì rõ ràng khả năng chịu tải hơn con XL7, X là ko cần bàn cải gì. Dùng nó cũng ko cần rón rén, nâng niu như 2 con kia thì có gì sai.
Mình ko quá khích nhưng chỉ nói bấy nhiêu mà nhiều bác quá khích quá.
Có thể nói người đi TOY đa phần điềm đạm.

Hạng D
8/1/19
1.569
2.197
121
đã ngồi băng sau của Rush , tiếng ù rất khó chịu, mặc dù xe mới, k bit chạy 2 3 năm nó có hết ù ko, chứ ù như Ỉn thì thôi bỏ qua

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
22/1/19
4.018
6.574
113
Mình thấy cây xe nó tốt thì mình nói nó tốt thôi. Còn bán ế hay không thì bác hỏi TOY chứ hỏi mình làm gì.
Thiết kế xe trung tính, chững chạc thì mình thấy đàng hoàng thế thôi. Mình cũng chẵng nói đi XL7, hay X là ko đàng hoàng. Có là các bác nào tự thấy thế thôi.
Với kết cấu con xe như thế thì rõ ràng khả năng chịu tải hơn con XL7, X là ko cần bàn cải gì. Dùng nó cũng ko cần rón rén, nâng niu như 2 con kia thì có gì sai.
bác "thấy" tốt vậy bác có dùng (lái, ngồi thử cả 3 hàng ghế) và so sánh nó với Xpander hay Ertiga chưa?
Bác nói đi Rush nhìn con người nó đàng hoàng, tức là trong suy nghĩ bác cho rằng đi những xe khác không đàng hoàng bằng chứ sao nữa?
Em thấy Rush nó ế cơ bản vì 3 lý do:
- Người cần off-road không mua nó, vì nó off-road nửa mùa
- Người đi đường nhựa không thích nó vì cả trải nghiệm lái và trải nghiêm ngồi 2 băng sau đều không bằng đối thủ (dù option nhiều hơn)
- HÃNG NGÁO GIÁ và ĐẠI LÝ COI THƯỜNG KHÁCH HÀNG lúc mới mở bán.

Tập Lái
31/12/20
27
12
3
35
Từ chiếc rush đàng hoàng giờ nâng cấp thành hãng toy điềm đạm luôn. Ghê .

Hạng B2
12/8/17
368
292
63
43
Quảng Ngãi
bác "thấy" tốt vậy bác có dùng (lái, ngồi thử cả 3 hàng ghế) và so sánh nó với Xpander hay Ertiga chưa?
Bác nói đi Rush nhìn con người nó đàng hoàng, tức là trong suy nghĩ bác cho rằng đi những xe khác không đàng hoàng bằng chứ sao nữa?
Em thấy Rush nó ế cơ bản vì 3 lý do:
- Người cần off-road không mua nó, vì nó off-road nửa mùa
- Người đi đường nhựa không thích nó vì cả trải nghiệm lái và trải nghiêm ngồi 2 băng sau đều không bằng đối thủ (dù option nhiều hơn)
- HÃNG NGÁO GIÁ và ĐẠI LÝ COI THƯỜNG KHÁCH HÀNG lúc mới mở bán.
Mình nói đi rush nhìn đàng hoàng, ko nói gì đi X, XL7 nhìn như thế nào. Mà sao bác ko suy nghĩ là đi X nhìn trẽ trung, năng động nhỉ??? Mà lại nghĩ là đi X là không đàng hoàng. Tự tin lên bác. Như con rush ấy, nó vẫn thế, phục vụ chủ của nó trên tất cả các cung đường, ko kén chọn đường tốt đường xấu.