O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net
RE: Nhờ các bác tư vấn hộ em VW Beetle

Giá đó là cũng "Thân ái " rồi bác ạ!Với tầm tiền ấy chắc khó mua được xe nhập/biển trắng mà ít chạy như vậy,tính ra tương đương với em Mazda M3 mà thôi.Quá tốt!
Chúc mừng cho bạn bác !

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Mơ ước của em nữa, xinh xinh dễ thương, sành điệu , giống như là xe máy Piggio vậy nhìn quý tộc phết nhỉ ?????

Tập Lái
10/1/06
12
0
0

cháu là cháu cũng thích con này lắm. Hiện tại ở UK thấy nó cũng ngót ngét cỡ 10k rồi.Về Vn mình cộng nhiều thứ vào nữa mà cũng chỉ có 33k vậy là quá ngon rồi.Nhưng xe này nếu mà để đi ở Vn thì cháu ko khoái màu đỏ lắm. Ghi hoặc Vàng có khi hay hơn,đen thì cũng tuyệt vời luôn.
Vào đây thấy toàn người lớn ngại quá. viết bài chả biết xưng hô thế nào :mad:

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: simpleplan
Vào đây thấy toàn người lớn ngại quá. viết bài chả biết xưng hô thế nào :mad:
Mọi người sao thì mình vậy.:DCứ em với Bác cho thoải mái,lúc nào Ọp lai thì phân ngôi rõ ràng.:D
Mà tôi cũng thích màu vàng và bạc,Nhất là vàng thổ(Vàng sẫm) giống bác.:D

Hạng C
20/10/03
883
9
18
Vietnam
www.vacodesign.com

xe đẹp quá, chiếc này chị em mà ngồi lên thì chắc mặt toàn ngước lên cửa số nóc các bác nhỉ (chảnh mà)...

Hạng B2
19/1/06
346
1
16
www.otosaigon.com

Trích đoạn: milkyway

xe đẹp quá, chiếc này chị em mà ngồi lên thì chắc mặt toàn ngước lên cửa số nóc các bác nhỉ (chảnh mà)...
:DThì xe này ông bạn em mua cho vợ mà , vừa rồi phải bóc kính đen đằng trước và chi mất gần 1000$ làm biển đẹp . hic hic:mad:

Tập Lái
3/2/06
19
0
0
53
United Kingdom

Trích đoạn: berlinauto

Trích đoạn: milkyway

:DThì xe này ông bạn em mua cho vợ mà , vừa rồi phải bóc kính đen đằng trước và chi mất gần 1000$ làm biển đẹp . hic hic:mad:

Con này sinh ra là để cho chị em đi mà, quá hợp luôn :D. Mà ông anh bác cũng chiều vợ ghê, mua xe "ngon" rồi chơi cả biển đẹp nữa [8|]

Hạng B1
2/2/06
57
38
26

Nàh cháu cũng máu dòng này lắm nhưng khổ nỗi Hà Nội không kiếm đâu ra. Có bác nào ở HN nhập dòng này không nhỉ. Năm ngoái, nhìn các em VW này trình diễn ở triển lãm mà thèm quá.