Hạng B1
3/10/14
63
24
8
40
Hơn nhau ở cái chỗ màu đo đỏ....ngồi xe mới nhiều người yếu yếu sẽ bị mệt người, nhưng ngồi cọt cổ thì không, đó là lý do tại sao a cọt nói không với say xe
bác nói chuẩn, thỉnh thoảng chở gia đình đi chơi xa một chuyến ông bà già kêu mệt, ông già em bảo
(CHIẾC XE CỦA CON ĐI NÓ BÍ BÍ THẾ NÀO ÁY LẠI ỒN, CỐ GẮNG KIẾM TIỀN MUA CHIẾC INNOVA MÀ ĐI CHO NÓ RỘNG RÃI THOẢI MÁI. )
thực ra lúc trước em rất thích camry nhập 97-2001 nhưng không có xe ngon, đời cao hơn thì không đủ lúa nên mới lấy civic.
các bác rành kỹ thuật cho em hỏi camry lắp ráp trong nước đời 2002- 2007 có dễ sửa không? nếu lành chắc em đổi xe quá.

Hạng D
15/5/14
3.602
3.663
113
49
bác nói chuẩn, thỉnh thoảng chở gia đình đi chơi xa một chuyến ông bà già kêu mệt, ông già em bảo
(CHIẾC XE CỦA CON ĐI NÓ BÍ BÍ THẾ NÀO ÁY LẠI ỒN, CỐ GẮNG KIẾM TIỀN MUA CHIẾC INNOVA MÀ ĐI CHO NÓ RỘNG RÃI THOẢI MÁI. )
thực ra lúc trước em rất thích camry nhập 97-2001 nhưng không có xe ngon, đời cao hơn thì không đủ lúa nên mới lấy civic.
các bác rành kỹ thuật cho em hỏi camry lắp ráp trong nước đời 2002- 2007 có dễ sửa không? nếu lành chắc em đổi xe quá.

Vào thớt accord hỏi camry mới chết, he he

• Like
Reactions: ngheomebonbanh
Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ
Bác vào đây đọc sẽ hiểu hơn đó :
http://www.otosaigon.com/threads/danh-gia-giua-accord-94-97-va-toyota-camry-2000.5486400/

• Like
Reactions: ngheomebonbanh