Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Buratino10 nói:
Em đang nghiên cứu cái cảm biến de nè
khỏi nghiên cứu bửa nào xong xuôi hôn thú đi rồi qua anh tư vấn cho nha:D:D:D:D

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
tamtany nói:
herosinbad nói:
ddtuyen nói:
herosinbad nói:
Bác CC ơi, hôm qua em mắt nhắm mắt mở de vô nhà làm xước cánh cửa rồi huhu
, theo chân bác Buratino luôn nhưng không nặng bằng bác ấy.
Phải cho em nó lên thăm PhươngPhát rồi, sẵn nhờ bác đem đi đăng kiểm luôn, em lubu + gà mờ lắm.
Xong việc em mời bác cháo vịt + coca
De Previa phải cẩn thận tí vì em nó dài quá. Em thì bị dính khi de song song với bức tường phía bên phụ. Xe bị xéo mà không để ý. Phía trước còn cách cả khúc mà cản sau thì đã cạ vào tường rồi.
Bình thường em de ISUZU D-MAX vô ngọt lắm, nhưng em pre này mập wá nên e canh trật lất, xót wá đi, V2 em mới đi thẩm mỹ về:mad:
Đúng là V2 mới cưới có khác!!! Chạy hồi em thấy nó trầy tè le mà cũng "dững dưng"!
Hơi lạ là liếc kiếng hậu cũng thấy nếu nó gần cạ mà bác!!!
Tại cái dốc ngay cửa nhà em nó cao nữa, em nó ko tự bò lên được nên em mồi miếng ga, đến chừng nó vô chuồng được thì xước mất cái cửa :mad:

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
herosinbad nói:
tamtany nói:
herosinbad nói:
ddtuyen nói:
herosinbad nói:
Bác CC ơi, hôm qua em mắt nhắm mắt mở de vô nhà làm xước cánh cửa rồi huhu
, theo chân bác Buratino luôn nhưng không nặng bằng bác ấy.
Phải cho em nó lên thăm PhươngPhát rồi, sẵn nhờ bác đem đi đăng kiểm luôn, em lubu + gà mờ lắm.
Xong việc em mời bác cháo vịt + coca
De Previa phải cẩn thận tí vì em nó dài quá. Em thì bị dính khi de song song với bức tường phía bên phụ. Xe bị xéo mà không để ý. Phía trước còn cách cả khúc mà cản sau thì đã cạ vào tường rồi.
Bình thường em de ISUZU D-MAX vô ngọt lắm, nhưng em pre này mập wá nên e canh trật lất, xót wá đi, V2 em mới đi thẩm mỹ về:mad:
Đúng là V2 mới cưới có khác!!! Chạy hồi em thấy nó trầy tè le mà cũng "dững dưng"!
Hơi lạ là liếc kiếng hậu cũng thấy nếu nó gần cạ mà bác!!!
Tại cái dốc ngay cửa nhà em nó cao nữa, em nó ko tự bò lên được nên em mồi miếng ga, đến chừng nó vô chuồng được thì xước mất cái cửa :mad:
cái này là tại nhà CAO cửa rộng nè

Hạng B2
9/1/10
294
13
18
Cuối cùng thì e cũng làm cái thủ tục nhập hộ khẩu cho V2 em, sướng quá các bác ơi.

Bác ChieuCuong ơi, tuần sau em đem V2 em lên thẩm mỹ em nó nhá bác