Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
thich_la_nhich nói:
Ontuhily nói:
thich_la_nhich nói:
hungfc nói:
thich_la_nhich nói:
hungfc nói:
Em cảm ơn anh ontuhily, Nguyen-Acc , Nguyên dt, và các anh khác trong hội đã tư vấn và em đã rướt em nó về
. Em đã cho em gái đi phục hồi sức khỏe trên bệnh viện of bác Tấn. Qua một tuần được sự chăm sóc và kiểm tra tổng thể, em nó đã có lại tuổi xuân. Thứ 5 em sẽ test 1 chuyến pượt đi Tây Ninh không biết ntn he he?
Phượt Tây Ninh khúc nào bác ơi , có j alo mình , nếu rảnh a e cafe chowu nhé
Bác cho em sdt lun để dễ liên lạc.
E ở thị xả TN nếu bác đi ngang khoảng 7 h sáng bác alo e cafe chơi , sdt của em : 0933955668
7h sáng ngang alo cà phê còn 7h tối ngang thì alo cà cà phê phê :D
Người xưa nói đúng mà , ròm ròm thầy .....
Ròm nào thầy còn tin chứ thèng ròm nhà mình đụng cái teo ngay ... thầy cái nẩu gì

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
anhphat nói:
thich_la_nhich nói:
Ontuhily nói:
thich_la_nhich nói:
hungfc nói:
thich_la_nhich nói:
hungfc nói:
Em cảm ơn anh ontuhily, Nguyen-Acc , Nguyên dt, và các anh khác trong hội đã tư vấn và em đã rướt em nó về
. Em đã cho em gái đi phục hồi sức khỏe trên bệnh viện of bác Tấn. Qua một tuần được sự chăm sóc và kiểm tra tổng thể, em nó đã có lại tuổi xuân. Thứ 5 em sẽ test 1 chuyến pượt đi Tây Ninh không biết ntn he he?
Phượt Tây Ninh khúc nào bác ơi , có j alo mình , nếu rảnh a e cafe chowu nhé
Bác cho em sdt lun để dễ liên lạc.
E ở thị xả TN nếu bác đi ngang khoảng 7 h sáng bác alo e cafe chơi , sdt của em : 0933955668
7h sáng ngang alo cà phê còn 7h tối ngang thì alo cà cà phê phê :D
Người xưa nói đúng mà , ròm ròm thầy .....
Ròm nào thầy còn tin chứ thèng ròm nhà mình đụng cái teo ngay ... thầy cái nẩu gì
Ê ê, đừng ỷ có nếp có tẻ rồi muốn nói gì nói nghen :D

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
hungfc nói:
Chúc mừng bác có V2
Bác lấy chiêc nào ạ? Có phải chiếc bác nhờ tư vấn ko ạ? tổng chi phí hết nhiêu bác?

Tập Lái
17/2/12
15
1
8
Tp. Ho Chi Minh
Sorry bác , cái kiếng màu xanh là bên phụ nên bác không dùng được.
Bác chịu khó lấy cái màu xám bên tài về sơn lại.
Thành thật sorry bác !