Hạng D
15/3/08
2.895
12.382
113
Bác xem xuất châu âu hay châu á
Châu âu 2.2, châu á 2.0, lệch nhau có 0,2 mà giá khác nhau nhé bác
Dân chơi cọt giờ hỏng ghiền gái á nữa, toàn chơi gái âu, gái mẽo thì nhịp nhịp nó mới phê:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
Nó thế này bác
Nhờ đánh giá Accord 94Ex

• Like
Reactions: dhhongdam
Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Chờ đợi giá nữa bác, em ko rõ giá chuẩn bao nhiêu thì được, bác Đạm mới mới tư vấn giá sao em thấy cao quá.

Hay mình...âm mưu chút đi bác :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:Bác kiếm vài đồng bọn nhờ đt xem cái xe đó rồi mỗi người bỏ một giá thật thấp kiểu dìm giá ấy, cho họ bớt ảo tưởng. Xong vài bữa rồi bác xuất hiện lại trả cao hơn xem sao.

Chống chỉ định của xúi dại này (nếu đi xem xe trả giá trực tiếp) là nhớ chuẩn bị trc ít bông gòn (để nhét lỗ tai sẵn khỏi nghe ngta chửi) và ít bông băng thuốc đỏ (đề phòng bị...oánh :3dcuoi::3dcuoi:).

• Like
Reactions: dhhongdam
Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Em thấy chính em và hầu hết mọi người khi tìm mua đều kèn cựa nhau giá 5-3 tr, khi cưới về rồi thì vô bao nhiêu cũng ko tiếc,hic... Do tìm ac ngon hơi khó nên gần 2 năm nay em ko theo dõi ac nhiều nữa nên ít thông tin.
Trong tuần này em sẽ đi xem xe và pot hình cho các bác đánh giá, sơ bộ thì em nó đúng 95LX, thanh lý từ cơ quan nhà nước ra (1 đời chủ), xe màu xanh, nội thất còn nỉ... giá rao bán 250tr.

"...tìm accord khó"...em và bác đang cùng tâm sự...nhưng em nghĩ mình khó mua thì họ cũng khó bán được mà. Nên bác được tư vấn rồi thì cứ nguyên bài mà trả giá phứa nó đi. Chừng nào máu lên tới não rồi thì tính sau hehe :3dcuoi::3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/5/13
1.378
263
83
Hay mình...âm mưu chút đi bác :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:Bác kiếm vài đồng bọn nhờ đt xem cái xe đó rồi mỗi người bỏ một giá thật thấp kiểu dìm giá ấy, cho họ bớt ảo tưởng. Xong vài bữa rồi bác xuất hiện lại trả cao hơn xem sao.

Chống chỉ định của xúi dại này (nếu đi xem xe trả giá trực tiếp) là nhớ chuẩn bị trc ít bông gòn (để nhét lỗ tai sẵn khỏi nghe ngta chửi) và ít bông băng thuốc đỏ (đề phòng bị...oánh :3dcuoi::3dcuoi:).
Thuận mua vừ bán thôi mà bác , mình trả giá đàng hoàng ai mà chửi

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Thuận mua vừ bán thôi mà bác , mình trả giá đàng hoàng ai mà chửi

Hihj, em chỉ đùa thôi bác. Chứ ngta ra giá cao quá cũng chẳng biết phải làm sao...mình trả để mua mà ngta chưa muốn bán thì cũng rách việc.

Hạng D
25/5/13
1.378
263
83
Hihj, em chỉ đùa thôi bác. Chứ ngta ra giá cao quá cũng chẳng biết phải làm sao...mình trả để mua mà ngta chưa muốn bán thì cũng rách việc.
Em cũng từng trả giá 60 70 triệu , vì mình trả là giá trị thực của cái xe , chủ xe cũng biết đều đó nên cũng vui vẻ thôi , mà theo kinh nghiệm của em nêu biết coi xe ,thì mua 1 con xe còn ngon nhưng giá cứng , còn hơn mua con xe giá rẻ , mà về sửa mãi ko xong , có khi còn mắc hơn nửa .