Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Art_Poly: Còn vụ thước cân chỉnh thước lái thì không phải bệnh đặc chủng gì. Bác ghé gara nào gần cũng được. Ghé được Dũng Văn thì họ làm quen Mazda làm kỹ mình yên tâm hơn.
Dynammo cu thay ra bác còn không, chia lại cho e nhé[/QUOTE]

Dạ có bác thợ điện hỏi mua để quấn lại sài nên em bán 1tr rồi bác (thỉnh thoảng nó bị sạc dư voltage tới con số 15.5-15.7 luôn rất hồi hộp). Lần đó em thay dynamo hãng luôn hơn 16tr (tháng 9/2014).

Hiện tại "kho phụ tùng" M6 chính hãng theo xe em còn: 1 cặp phuộc sau (1 bắt đầu bị rò nhớt, 1 còn ngon), 2 bóng đèn trước (do em độ đèn bi xenon bác Khắc Trung tháo ra), 1 cặp gương (do độ đèn LED rẽ trên gương nên tháo ra), 1 cục bù gas còn ok (em thay thay bù gas hãng mới được vài ngày, cái cũ tháo ra coi như để sơ-cua)...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: be be
Hạng C
16/12/14
515
271
63
34
Dynammo cu thay ra bác còn không, chia lại cho e nhé

Dạ có bác thợ điện hỏi mua để quấn lại sài nên em bán 1tr rồi bác (thỉnh thoảng nó bị sạc dư voltage tới con số 15.5-15.7 luôn rất hồi hộp). Lần đó em thay dynamo hãng luôn hơn 16tr (tháng 9/2014).

Hiện tại "kho phụ tùng" M6 chính hãng theo xe em còn: 1 cặp phuộc sau (1 bắt đầu bị rò nhớt, 1 còn ngon), 2 bóng đèn trước (do em độ đèn bi xenon bác Khắc Trung tháo ra), 1 cặp gương (do độ đèn LED rẽ trên gương nên tháo ra), 1 cục bù gas còn ok (em thay thay bù gas hãng mới được vài ngày, cái cũ tháo ra coi như để sơ-cua)...[/QUOTE]
Bác bán M6 mua Cọp thiệt ấy hã, em thấy M6 chạy ok mà, dáng củng đẹp nữa

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47

Hiện tại "kho phụ tùng" M6 chính hãng theo xe em còn: 1 cặp phuộc sau (1 bắt đầu bị rò nhớt, 1 còn ngon), 2 bóng đèn trước (do em độ đèn bi xenon bác Khắc Trung tháo ra), 1 cặp gương (do độ đèn LED rẽ trên gương nên tháo ra), 1 cục bù gas còn ok (em thay thay bù gas hãng mới được vài ngày, cái cũ tháo ra coi như để sơ-cua)...
Bác bán M6 mua Cọp thiệt ấy hã, em thấy M6 chạy ok mà, dáng củng đẹp nữa[/QUOTE]

Con M6 của em đúng là ngon lắm và còn khá đẹp. Nhug kẹt chút tiền nên muốn bán. Với lại nếu k bán chỗ đâu mà rước cọt về :).

• Like
Reactions: be be
Hạng C
16/12/14
515
271
63
34
Bác bán M6 mua Cọp thiệt ấy hã, em thấy M6 chạy ok mà, dáng củng đẹp nữa

Con M6 của em đúng là ngon lắm và còn khá đẹp. Nhug kẹt chút tiền nên muốn bán. Với lại nếu k bán chỗ đâu mà rước cọt về :).[/QUOTE]
Em đang dồn tiền mua nhà, không là e chạy quá xem em M6 của bác rồi. Tiếc quá, thấy bác củng chăm chút cho em nó quá củng ham. Khi nào bác có dịp lên Bình Dương hú em, em mới bác cafe tiện thể e ngắm Vk bác tí

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Con M6 của em đúng là ngon lắm và còn khá đẹp. Nhug kẹt chút tiền nên muốn bán. Với lại nếu k bán chỗ đâu mà rước cọt về :).
Em đang dồn tiền mua nhà, không là e chạy quá xem em M6 của bác rồi. Tiếc quá, thấy bác củng chăm chút cho em nó quá củng ham. Khi nào bác có dịp lên Bình Dương hú em, em mới bác cafe tiện thể e ngắm Vk bác tí[/QUOTE]

Ok bác em thỉnh thoảng em cũng lên BD khu vực gần chùa Hội Khánh đó, em sẽ cho bác hay. Nhưng có điều lúc gặp bác chắc bà 2 M6 của em về nhà người mới rồi. Hy vọng lúc đó em cũng sẽ có cọt :).

Hạng B2
29/1/15
210
104
43
47
Zị bác pàn bạc MáD cho xong đi rồi em post chớ sợ làm mất câu chuyện mí cụ MáD

Hihj, làm phiền bác Dũng email hoặc viber giúp cho em i. Còn các bác Ma chắc thấy box accord vui hơn bên ấy nên cao hứng ghé vô tám xíu ấy mà, kệ các bác ấy nhoé.

Chỉnh sửa cuối: