Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Nếu bác phuccao đi theo tuyến Anh Hùng nói, thì em đi theo chơi cho có bạn.
Em chưa đi Cà Mau lần nào.
Rồi chương trình du lịch Đồng Bằng sông Cữu Long 4 ngày đã được duyệt nâng lên 5 ngày, 3 ngày tham quan địa danh, 2 ngày ở Phú Quốc Ka..ka.. sẽ đi theo tuyến bác Hùng hướng dẫn nhé.
1- Ngày thứ nhất: Xuất phát vào lúc 2 giờ sáng ngày 18/ 12 đến Cần Thơ vào khoảng 5h30, tham quan chợ nổi Cái Răng...ăn sáng..tham quan lòng vòng vài điểm DL ở CT... 8h30 đi tiếp theo Quảng Lộ Phụng Hiệp về Cà Mau>>>Năm Căn>>>lên tàu DL đi đất Mũi>>>trở về Năm Căn chắc vào khoản 3h chiều. Có vài PA.
1- Ngủ lại Năm Căn "Thưởng thức" món muỗi nổi tiếng.
2- Về lại Cà Mau tối đi dạo lòng vòng TP-Cà Mau.
3-.....(Nhờ các bác hướng dẫn thêm)
Trên đường đi có điểm tham quan nào khác ko vậy các bác? Em tính tạm ngày thứ nhất vậy thôi. xin thêm ý kiến..
"Rủ rê bác nào rãnh làm chuyến cùng PC cho có bạn nhe."

• Like
Reactions: jiji70
Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
Rồi chương trình du lịch Đồng Bằng sông Cữu Long 4 ngày đã được duyệt nâng lên 5 ngày, 3 ngày tham quan địa danh, 2 ngày ở Phú Quốc Ka..ka.. sẽ đi theo tuyến bác Hùng hướng dẫn nhé.
1- Ngày thứ nhất: Xuất phát vào lúc 2 giờ sáng ngày 18/ 12 đến Cần Thơ vào khoảng 5h30, tham quan chợ nổi Cái Răng...ăn sáng..tham quan lòng vòng vài điểm DL ở CT... 8h30 đi tiếp theo Quảng Lộ Phụng Hiệp về Cà Mau>>>Năm Căn>>>lên tàu DL đi đất Mũi>>>trở về Năm Căn chắc vào khoản 3h chiều. Có vài PA.
Trên đường đi có điểm tham quan nào khác ko vậy các bác? Em tính tạm ngày thứ nhất vậy thôi. xin thêm ý kiến..
Lịch chưa thấy ghé LX thăm thằng em...

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Đô của Bác Phuccao muốn mời Nệ Rơi "diễn" hơi bị khó đó Bác Zing...ke.ke...
Ừ nhá! PC biết "tửu rịu" của mình khó mà mời "ca sỉ" Nệ Rơi diễn sô "ca lẽ" lắm lắm:3dup: Chương trình ghé LX chưa tới bác ơi, chắc ngày cuối hoặc tối ngày thứ 4 mới ghé thăm Cu Bách, Cu Thắng được... Có gì sẽ liên lạc bác bằng phone nhé.

• Like
Reactions: BCBT
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Nếu bác phuccao đi theo tuyến Anh Hùng nói, thì em đi theo chơi cho có bạn.
Em chưa đi Cà Mau lần nào.
Có lịch rùi, bác pxtanh có sắp xếp đu theo được ko nè?

Hạng B2
19/2/12
422
247
43
Chưa POST lịch mà hỏi rồi A !!! POST lên đi, để còn tư vấn lần cuối nữa ( E đả đi qua : Cà Mau, Bạc Liêu, Long Xuyên, Cần Thơ, Đồng Tháp rồi )

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM

Chưa POST lịch mà hỏi rồi A !!! POST lên đi, để còn tư vấn lần cuối nữa ( E đả đi qua : Cà Mau, Bạc Liêu, Long Xuyên, Cần Thơ, Đồng Tháp rồi )
Lịch ngày 1 nè bác minde :3dcuoi:
Ngày 2 di chuyển về RG >>HT
Ngày 3+4 o PQ
Ngày 5 vòng vè LX>>>CD...
Bác huong dan them vài diem tham quan nhe

Hạng B2
19/2/12
422
247
43
1/ Ở HT: o nên ăn uống ở Chở HT do : Mắc + Dở => Đi thẳng vào 500m, qua ngả 5 200m vào Hẻm To, Ăn sáng ngon + nhiều món đặc trưng. Hay cơm Tấm Sáng/Chiều ở ngay ngã 5 quẹo phải 40m. Chú ý con Gà Campuchia. Còn KDL bải biển cũng được.
2/ Trước khi lên Phà ra PQ nhớ mua Rau Sống, đồ ăn vặt mang theo nha. Ngoài PQ mắc hơn Thịt. O nên thuê nhà Trọ tư nhân ở khu chợ vì phòng Nhỏ + Toilet ở trong phòng luôn. Nhớ tham quan Gềnh Suối Đá
3/ Ở LX thì có Nệ Rơi rồi, o lo nữa

• Like
Reactions: pxtanh and Phuccao