Tập Lái
11/10/17
12
3
3
32
Nếu bác k phải là đội sale clone nick vào bơm vá thì mình xin lỗi bác. Dạo này thấy nick mới tạo ra vào bơm cái cục cao su này quá.
Mình xài từ 2011 rồi, sau phải tháo
sao tháo vậy bác ??
chắc bác lấp lộn cục của tung của rồi ... chứ cái này thấy mấy thằng Nga chạy tốt lắm mà cục này làm bằng uthera gì mà ?? đâu phải cao su đâu bác ????
mới lắp thấy ngon mà bác làm hoang mang vậy :eek::eek:
( cục bác lắp như hình ko v )

Attachments

Hạng D
13/8/07
1.544
3.431
113
sao tháo vậy bác ??
chắc bác lấp lộn cục của tung của rồi ... chứ cái này thấy mấy thằng Nga chạy tốt lắm mà cục này làm bằng uthera gì mà ?? đâu phải cao su đâu bác ????
mới lắp thấy ngon mà bác làm hoang mang vậy :eek::eek:
( cục bác lắp như hình ko v )
suy nghĩ đơn giản vậy đi bác: TQ hay cục xịn thì chắc liên quan nhiều tới độ bền. ok độ bền thì 1 cái 1 ngày 1 cái 10 năm.
nhưng công năng nó không hề khác nhau. và em đã xài và chả có tác dụng gì ngoài việc làm hành trình phuộc ngắn đi. tiếng rầm rầm qua ổ gà giảm là có, nhưng giảm cái tiếng đó thì chả cần cục này, lấy cục cao su nào lắp vào giữa lò xo xe cũng đỡ kêu. tuy nhiên hành trình phuộc giảm đi, thật sự ngồi sau sóc hơn.... các hãng độ phuộc họ làm khác, k làm kiểu này đâu. bác cứ tìm hiểu rồi tự cho câu trả lời thôi. em dùng sau 3 năm tháo ra vất vả lắm, vì sau quá trình nhồi nhún, nó dính mẹ vào phuộc rồi, tháo ra khó vạn lần so với lắp

Tập Lái
11/10/17
12
3
3
32
suy nghĩ đơn giản vậy đi bác: TQ hay cục xịn thì chắc liên quan nhiều tới độ bền. ok độ bền thì 1 cái 1 ngày 1 cái 10 năm.
nhưng công năng nó không hề khác nhau. và em đã xài và chả có tác dụng gì ngoài việc làm hành trình phuộc ngắn đi. tiếng rầm rầm qua ổ gà giảm là có, nhưng giảm cái tiếng đó thì chả cần cục này, lấy cục cao su nào lắp vào giữa lò xo xe cũng đỡ kêu. tuy nhiên hành trình phuộc giảm đi, thật sự ngồi sau sóc hơn.... các hãng độ phuộc họ làm khác, k làm kiểu này đâu. bác cứ tìm hiểu rồi tự cho câu trả lời thôi. em dùng sau 3 năm tháo ra vất vả lắm, vì sau quá trình nhồi nhún, nó dính mẹ vào phuộc rồi, tháo ra khó vạn lần so với lắp
hiểu cảm giác của bác . :)
xài mấy cục tàu khựa nó nhái của thằng này mà , thật thì không phải pr cho cục này đâu mà nó chạy êm ngon hơn hẳng mà .
https://www.youtube.com/watch?v=e1O9V-u-LRk
thằng reviewer của Nga nè . bên Nga nhìu người xài với ngon lắm
còn chắc bác lắp trúng thằng AMT rồi :D
https://www.youtube.com/watch?v=RsFOD6L5bIo
dân chúng than khóc vì hàng giả quá trời kkkkkkkkkkkk