Hạng B2
7/10/12
212
198
43
Sao có những thể loại ko tư vấn theo yêu cầu của người ta mà cứ bảo mua xe mới thế.Người ta cần tư vấn mấy chiếc xe trên thì đủ thấy nhu cầu cao rồi.Dù là xe cũ cũng ngon hơn mấy chiếc Xpander nhiều...

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Sao có những thể loại ko tư vấn theo yêu cầu của người ta mà cứ bảo mua xe mới thế.Người ta cần tư vấn mấy chiếc xe trên thì đủ thấy nhu cầu cao rồi.Dù là xe cũ cũng ngon hơn mấy chiếc Xpander nhiều...
ý kiến thật hay ạ,

Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
Kiếm máy xăng chơi bác ơi!
Giá xăng còn có 12000/lít lo gì bác hehe
E thì chờ con Palisade về VN mà kiểu covid này chắc mãi mãi không về hic!

Tập Lái
24/3/20
45
61
18
39
Cảm ơn các bạn tư vấn. Ông a nói con Xpander đi nhiều nó hơi yếu, thả phanh là nó ko tự chạy mà phải đạp ga. Nhà trên Đà Lạt nữa nên ko biết thế nào. Lúc đầu đã ngắm em Xp này lâu rồi. Nghe ổng nói nên mới lên đây hỏi mấy bạn.

Tập Lái
24/4/21
11
1
3
28
View attachment 2168006
Chào cả nhà,

Gia đình mình có tiết kiệm được 1 số tiền, muốn mua 1 chiếc 7 chỗ khoảng 650 triệu. Xem trên chotot thấy có Hyundai Santafe 2010, Ford Everrest và Pajero vừa hợp với túi tiền của mình. Có ngắm qua Xpander nhưng cậu của mình nói xe đó hơi yếu.

Nhờ cả nhà tư vấn giúp nên mua xe nào là hợp lý, vừa tiết kiệm xăng dầu, vừa ít hỏng vặt.

Thanks all
Anh xem xét thêm Xpander nhé, nó không yếu đâu a, nhà mình cũng đang đi xpander đây chở full chỗ chạy ào ào, vượt xe thì khỏi nói, xăng thì tiết kiệm thật, a có thể xem xét thêm

Hạng D
8/1/19
1.579
2.207
121
Cảm ơn các bạn tư vấn. Ông a nói con Xpander đi nhiều nó hơi yếu, thả phanh là nó ko tự chạy mà phải đạp ga. Nhà trên Đà Lạt nữa nên ko biết thế nào. Lúc đầu đã ngắm em Xp này lâu rồi. Nghe ổng nói nên mới lên đây hỏi mấy bạn.
mượn xe chạy thử đi bạn, cảm nhận mỗi người mỗi khác , ông đi xe chấm to >2.0 thì chạy X sẽ thấy yếu . ông chạy 2 bánh ngồi lên X thì vẫn phóng vèo vèo !