npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM
RE: Nhờ tư vấn mua xe khoảng 35k

Trích đoạn: patchipetro

em thêm 1 phiếu cho Focus S, vua khoẻ đẹp, kiểu mới lại ko ăn xăng lắm,
có chân dài ngồi cạnh thì hết xảy [&:]
CIvic chỉ dành cho các ông già thôi bác ợ,dáng xấu lém, còn chưa biết thằng nào đi suớng hơn thằng nào bác ợ
hehe... bác nói thế này thì em bó tay bác luôn :)

Tầm 35k bác có thể nghía em Grandis chạy lướt, theo em là hợp lý nhất.

CAP cũng hay nhưng không có cơ hội để mua :D

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Trích đoạn: wagon

nhập khẩu mà, sx 2005, chạy hơn 2 vạn tí (Ko biết bọn nhập bên Kimchi có quay đồng hồ ko ?). Em đang lăn tăn giữa em này và Rạndít. Vì em này dáng thể thao và gầm cao hơn Ranđít
được thì cưới em này Bác ạ. Huyndai chuyên trị máy dầu mà. Santafe nhìn cool Bác ạ (theo em)

Tập Lái
16/12/04
25
0
0

Trích đoạn: Teo_GM

nhập khẩu mà, sx 2005, chạy hơn 2 vạn tí (Ko biết bọn nhập bên Kimchi có quay đồng hồ ko ?). Em đang lăn tăn giữa em này và Rạndít. Vì em này dáng thể thao và gầm cao hơn Ranđít
được thì cưới em này Bác ạ. Huyndai chuyên trị máy dầu mà. Santafe nhìn cool Bác ạ (theo em)
Không biết máy dầu khi xe cũ no có mùi dầu hôi trong xe khi mà gioăng ko con được kín ko các bác. Em nghe nói Isuzu cũ vào xe có mùi dầu hôi hôi, đặc biệt những xe ít chạy thường xuyên

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Không biết máy dầu khi xe cũ no có mùi dầu hôi trong xe khi mà gioăng ko con được kín ko các bác. Em nghe nói Isuzu cũ vào xe có mùi dầu hôi hôi, đặc biệt những xe ít chạy thường xuyên
vụ này thì em mớ nghe Bác nói, chắc chỉ bị xe tải và quá cũ thui. Bạn em cũng Satafe có nghe nó chê gì đâu, chỉ toàn khen thui. em cũng chạy thử một lần rùi, hơi bị phê :D:D:D

Hạng B2
13/1/05
453
80
28
53

Hix, ở đâu mà có Santafe 2005 nhập về giá đó, bác cho em thông tin với

Hạng B2
3/3/07
219
0
0

Trích đoạn: automobile

35K bác mua đc Camry 2.4 2004 nhập khẩu nguyên chiếc, số tự động full option. chạy sướng
bác lấy thông tin này ở đâu vậy bác???xe chạy chắc được vài ngìn km???bác nhỉ??

Hạng B2
13/1/05
453
80
28
53

Bác mua thì ới em đi . Xe đang trên đường về VN rui, chỉ khoảng 1 tuần nữa là OK . có cả 2003,2005 Bác thích chọn em nào cũng được, giá chênh lệch nhưng ko đến 40K với con ngon nhất . em ở HN : 0962001171

Tập Lái
16/12/04
25
0
0

Trích đoạn: automobile

Hix, ở đâu mà có Santafe 2005 nhập về giá đó, bác cho em thông tin với
Em chơi với 1 cậu bạn chuyên xe Kimchi. Đây là giá dự tính, nhưng còn phải đợi khi về xem cụ thể làm xxx với HQ thì mới có giá chính xác được. Em cũng sợ như Trường Hải dự tính Kia Carent 27K sau khi làm thuế xong lại lên 30K.