Hạng D
22/1/19
4.064
6.707
113
Đi dốc tốt, hộp số có cấp thì hiện tại có mấy con cầu sau như Rush, innova rồi. Mấy con này vẫn chưa bị khai tử mà? Nó làm riêng ra dòng cầu trước máy 1.5 này là để cạch tay đôi với bọn 1.5 kia thôi. Có phân khúc hết rồi. Người VN hay có cái kiểu giá như thế này, giá như thế nọ. Nhưng tập đoàn nta cả chục cả trăm cái đầu ngồi tính toán rồi nên có sao xài vậy đi. Đừng giá như nữa ;););)
Nói như bác thì lấy đâu ra chuyện Innova sắp từ bỏ cuộc chơi, hay năm ngoái TMV phải liên tục push quảng cáo cho Rush. Bán hàng nó có nhiều kiểu, trong đó có tự tạo ra xu hướng cho thị trường và bán cái thị trường đang cần. Nếu hãng tính cái gì cũng đúng thì đâu có 2 chữ "giá như".

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Con raize bữa đi nha trang gặp nó vút qua. Nhìn cái đít to, gấu, đẹp thật sự. Nhìn được mỗi cái đít vì nó vượt nhanh quá
Bữa đi đà lạt về gặp 1 anh raizs chạy sau ở giữa đèo prenn, chắc máy mạnh nên ảnh hổ báo ghê gớm, kèn pha tới tấp, tới khúc cua e phải nép sát cho ảnh qua
Nhờ vậy nên nhìn được đầu+đít
Hihi

Hạng F
22/7/13
8.983
40.284
113
Bữa đi đà lạt về gặp 1 anh raizs chạy sau ở giữa đèo prenn, chắc máy mạnh nên ảnh hổ báo ghê gớm, kèn pha tới tấp, tới khúc cua e phải nép sát cho ảnh qua
Nhờ vậy nên nhìn được đầu+đít
Hihi
Ko phải đâu, do a chại yếu đó! E mà có xe sau ba gai kiểu này, còn khuya e cho qua, trừ ra chạy ẩu bay luôn xuống đường vượt thì đc

Hạng B2
18/9/15
294
339
88
Có mấy cháu Inđô thử xe này chở 7 leo dốc trên youtube mà tội em nó. Nó cứ đứng nghệch ra như dại, dù thằng tài có thử đi thử lại, tắt máy lạnh + bật power mode các kiểu =))
Riết rồi hãng làm xe như đồ chơi, nhìn đẹp chứ chơi chút là chán hẳn!

Hạng B2
18/7/04
316
1.533
93
Mình mới Google thử thì từ này là 1 từ của tiếng Tây Ban Nha. Có nghĩa là nhanh. Đọc theo tiếng Anh là Vi Lợp zz. Còn đọc theo tiếng Tây Ban Nha là Mây Lọt zz. Toyota cho cái tên làm khó quá xá
Vãi lìn hay vãi l ồ n cho lẹ anh, hehe.

• Haha
Reactions: Già Lắm
Hạng B2
20/7/20
285
1.236
93
46
Vãi lìn hay vãi l ồ n cho lẹ anh, hehe.
Vê lồ.. là Vô lề á! :)

Ở Sài Gòn thì khi nào được cưỡi thử con Vê lồ.. này mấy anh? Em háo hức muốn Vê Lồ.. quá :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: NoFear
Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
Ko phải đâu, do a chại yếu đó! E mà có xe sau ba gai kiểu này, còn khuya e cho qua, trừ ra chạy ẩu bay luôn xuống đường vượt thì đc
Chắc đúng vậy thiệt vì lâu mới chạy đèo mà tải 4 đứa nhỏ nữa nên không dám hó hé,
Kaka