Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Ai có list nào hay cho xin thêm.. thank
Tạm thời e Trích cái này của 1 ng` "1 thời rảnh rỗi chế" :Vừa là 1 chyện tình (sâu lắng lắm đọc mới hiểu đc) - Và là 1dòng là 1 Bài Hát nhạc Vàng + Trữ Tình + Trẻ đều có hết, nhưng đều là bất hủ, cập nhật thời 2013
Mời bác thích dòng nào thì nghe nhe'
Chúc ráng nghe hết & đc...
...Những giai điệu Hoà tấu, Bolero, Liên khúc (Nghe xả stress). B' nào có bài nào hay góp thêm cho dzui!

...Những giai điệu Hoà tấu, Bolero, Liên khúc (Nghe xả stress). B' nào có bài nào hay góp thêm cho dzui!

Ngu~ ngon! :D

• Like
Reactions: Sienna-Minh
Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Tạm thời e Trích cái này của 1 ng` "1 thời rảnh rỗi chế" :Vừa là 1 chyện tình (sâu lắng lắm đọc mới hiểu đc) - Và là 1dòng là 1 Bài Hát nhạc Vàng + Trữ Tình + Trẻ đều có hết, nhưng đều là bất hủ, cập nhật thời 2013
Mời bác thích dòng nào thì nghe nhe'
Chúc ráng nghe hết & đc...
View attachment 1568497
View attachment 1568498 View attachment 1568499 View attachment 1568500

Ngu~ ngon! :D
Chế có file mp3 hong, cho xin lun, thank chế.
Mà nói thiệt, nhạc chế đưa tâm trạng quá... "1 người 1 thời rảnh rỗi chế" ...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Chế ơi.. làm ơn chỉ giúp..khi tặng quà mà người con gái họ nhận nhưng không nói gì... Điều này có ý nghĩa gì ko vậy chế...
Xin lỗi làm phiền chế.. OS kiếm người như chế khó quá..
"Anh chỉ biết câm nín nghe tiếng e khóc".. ưng hoàng phúc..

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chế ơi.. làm ơn chỉ giúp..khi tặng quà mà người con gái họ nhận nhưng không nói gì... Điều này có ý nghĩa gì ko vậy chế...
Xin trả lời vs "Bố thằng nhỏ" là Chế ko biết ạ. Mà sao ko tặng "ng Vk iu" mà tặng "ng c.g" chi? Để rồi co' khi nào ngta chê j` ko? Thôi kho' qa' Chế ko biết đâu bỏ qa nha...(Tập trug ráng nghe hết nhạc hay hơn :))

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chế có file mp3 hong, cho xin lun, thank chế.
Àh cái này bác vào "Zing Mp3" rồi Download về, mỗi lần nghe vào mục cá nhân nghe 1 thể, oto^ kết nối pờ lu tút là oke lun...như vậy sẽ nhah hơn nhiều. Còn ko thì xài USB lên lap làm, nghe USB thì gọn hơn, ko làm fiền cái đt pị nóng :-bd

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Xin trả lời vs "Bố thằng nhỏ" là Chế ko biết ạ. Mà sao ko tặng "ng Vk iu" mà tặng "ng c.g" chi? Để rồi co' khi nào ngta chê j` ko? Thôi kho' qa' Chế ko biết đâu bỏ qa nha...(Tập trug ráng nghe hết nhạc hay hơn :))
Hiểu câu trả lời của chế lun.. Tui làm bên khoa tâm lý nhưng 1000 người trẻ họ hay hỏi như vậy.. hỏi chế để điều chỉnh cách trị liệu..
Thank chế..
Tặng chế bài " liều thuốc cho trái tim"..

• Like
Reactions: Chế H
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Hiểu câu trả lời của chế lun.. Tui làm bên khoa tâm lý nhưng 1000 người trẻ họ hay hỏi như vậy.. hỏi chế để điều chỉnh cách trị liệu..
Thank chế..
Tặng chế bài " liều thuốc cho trái tim"..

Bác tâm lý zữ mà bác còn ko hiểu...sao e hiểu :- ?
Vỡ tim \♤/ Cảm ơn "Liều thuốc cho ♡" ;; )
P/S: Bài đó tui khoái đó...kkkk

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Bác tâm lý zữ mà bác còn ko hiểu...sao e hiểu :- ?
Vỡ tim \♤/ Cảm ơn "Liều thuốc cho ♡" ;;)
Uha, sách vở nó khác ngoài đời chế ơi ..kinh nghiệm thực tế hơn ngồi đọc sách..
Xe cũng vậy.. nhiều người nói rất hoành tráng.. thức tế đang học chưa lấy bằng.. ha ha

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Uha, sách vở nó khác ngoài đời chế ơi ..kinh nghiệm thực tế hơn ngồi đọc sách..
Xe cũng vậy.. nhiều người nói rất hoành tráng.. thức tế đang học chưa lấy bằng.. ha ha
Sao hơi lạc đề tí vậy? Sách vở + Kinh Nghiệm + Đang học + Chưa bằng -->> Mà ai có hỏi j` mấy đó đâu bác, đang topic "Nghe Nhạc mà" :>
P/S: Hông lẽ bác cũng chưa có = hả ? :-O

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Sao hơi lạc đề tí vậy? Sách vở + Kinh Nghiệm + Đang học + Chưa bằng -->> Mà ai có hỏi j` mấy đó đâu bác, đang topic "Nghe Nhạc mà" :>
P/S: Hông lẽ bác cũng chưa có = hả ? :-O
Ha ha.. bệnh nghề nghiệp..
Bài này hay nè chế..