Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
Em đã có đơn đặt hàng của vị khách đầu tiên, Bác í là O.S.P.D trên O.S. Bác nào cần thông số kỹ thuật chi tiết em sẽ gửi ngay.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
24/9/05
59
1
6
53
HANOI-VIETNAM
hino86 nói:
Em đã có đơn đặt hàng của vị khách đầu tiên, Bác í là O.S.P.D trên O.S. Bác nào cần thông số kỹ thuật chi tiết em sẽ gửi ngay.

Ôi dào ! Sâu Hà Đông spam điện thoại liên tục mời anh vào xem xe .Hỏi có xe thử không kêu :em bố trí cho anh .Cuối tuấn cất công vào lại bảo xe đưa đi Bắc Ninh cho khách thử lấy cả lô đâu  hợp đồng những mấy chục con[:O] .Xem hình trên giấy lẫn hình  bằng mồm chán rồi bắt tay ra về,hẹn tuần sau xuống bố trí xe cho .Định gật rồi thế nào vui chân rẽ sang showroom hàng xóm Mít Việt Hùng .có xe test ngay  ,phê quá ,đành bỏ mộng NaVara.Mỗi tội không đưa vợ 2 về ngay được mà phải chờ sang năm mới.
Bác O.S.P.D này sau thành lập hội NAVARA chắc trong năm đầu hoạt động bác í là chi hội trưởng ,kiêm phó,kiêm thành viên luôn

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
matiznew nói:
hino86 nói:

Ôi dào ! Sâu Hà Đông spam điện thoại liên tục mời anh vào xem xe .Hỏi có xe thử không kêu :em bố trí cho anh .Cuối tuấn cất công vào lại bảo xe đưa đi Bắc Ninh cho khách thử lấy cả lô đâu  hợp đồng những mấy chục con[:O] .Xem hình trên giấy lẫn hình  bằng mồm chán rồi bắt tay ra về,hẹn tuần sau xuống bố trí xe cho .Định gật rồi thế nào vui chân rẽ sang showroom hàng xóm Mít Việt Hùng .có xe test ngay  ,phê quá ,đành bỏ mộng NaVara.Mỗi tội không đưa vợ 2 về ngay được mà phải chờ sang năm mới.
Bác O.S.P.D này sau thành lập hội NAVARA chắc trong năm đầu hoạt động bác í là chi hội trưởng ,kiêm phó,kiêm thành viên luôn
Oày, nhưng em ở CT Bác ạ.^^. Em chẳng bàn luận mấy vấn đề Bác nói đâu, lên đây quảng cáo vì các Bác O.S cũng là khách hàng tiềm năng. Nếu đúng sở thích, đúng cái nhu cầu của các Bác O.S thì các Bác sẽ mua.
Còn vấn đề tét xe thì sau khi làm event ra mắt mới có Bác ạ, sao Bác cứ đi so sách sản phẩm đã có mặt thị trường khá lâu với sản phẩm mới hoàn toàn?
Hội này hội kia cũng là do niềm đam mê, tìm hiểu và chung sở thích mà ra, Bác lại đi nói như vậy? Rõ chán!

Tập Lái
12/4/09
19
0
1
Con này thì khỏi phải nói, hơn Hilux 3.0 xa lắc về chỉ số HP và N.m ,nhìn mấy e bên Thái độ nhìn hấp dẫn phết

T T
Tập Lái
2/12/10
11
0
0
vnexpress.net
hino86 nói:

Navara se co may loai ha bac? co ban 1 cau khong bac? em thay xe 1 cau thi re hon.
Xe co so tu dong khong bac nhi?
khi nao co xe em xin 1 ve lai thu bac nhe!

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
T T nói:
hino86 nói:

Navara se co may loai ha bac? co ban 1 cau khong bac? em thay xe 1 cau thi re hon.
Xe co so tu dong khong bac nhi?
khi nao co xe em xin 1 ve lai thu bac nhe!
Chào Bác,
Hiện tại lô hàng đầu tiên về thì chỉ có 1 loại là Cabin đôi, 2 cầu, số sàn. Dự kiến sẽ có loại 1 cầu, rẽ hơn. Và cả số tự động. Cám ơn Bác.

Tập Lái
14/12/10
13
0
0
Chiếc này mà đi Tây Nguyên hay miền Tây còn phải nói, công suất cao mà uống xăng ít hơn Hilux 3.0 à, pác có nhằm không đấy?

Hạng B2
7/3/10
212
1
18
39
theo thông số kỹ thuật nhà máy đưa ra thì mức tiêu hao nhiên liệu là 1L / 16km --> ~6.5L / 100km (đây là thông số nhà máy đưa ra, chưa có xe chạy ở VN nên cũng chưa kiểm chứng được)

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
Chuẩn bị cho ra lò sản phẩm chỉ dành cho offroad, nền là Pickup Nissan Navara 2.5l nhập khẩu từ Thái Lan mới 100%. Các Bác chờ em post hình nhé! Lò độ "made in Củ Chi".
Các Bác đợi em giao xe đã nhé.^^.