Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam
Em cảm ơn bác puma và cảm ơn luôn hội jeep ko có chắc em là tay lái thi lội nước đầu tiên rồi . định thử sức tí mà ko ổn . ko có 3 chiếc jeep của các bác là em xuống tập lội suối rồi .

Hạng B2
27/4/10
469
12
0
43
Off-road, JFC
Tiếc quá, Roll em phải về sớm vì nhiều lý do:
_ Trốn phạt cho Mr tài (chưa cóa đăng ký làm OSer) của xe số 2: 100k thay lốp, làm ảnh hưởng đoàn (2 xe ở lại hỗ trợ), + 100k phải nhờ hỗ trợ,+ 200k phải nhờ kéo trên bờ hồ, +200k biết 1 cầu còn ... cố.
_ Mr tài không mún ở lại, vì ổng mún chơi mà hem được lái (nên mới định lao ỉn xuống hồ bơi với các chiến binh á, em cảnh hem kịp). Bác ấy sợ mai mọi ngưòi vào đường khủng bỏ bác ấy ngoài này chơi với lá với cây. May là hồi chiều được đi cùng bác PhanLGL roài á. Em bó tay với bác ấy lun á.
_ 2 trong số 3 Lông lách nhà em mún dìa. Bé em họ em chân đạp phải đinh, may mà có bác Seabreze sơ cứu kịp thời, nên không còn đau nữa và cũng yên tâm không bị nhiễm trùng, nhưng cũng sợ nhiễm trùng lại nên muốn về. Nhân đây em cũng xin cảm ơn bác Seabreze rất nhiều ạ.
_ Em đành phải về cùng bác ấy, chứ bác ấy xách hai lông lách của em đi đâu thì ... nguy... cho bác ấy.

Nói chung là em và cộng lông lách của em rất tiếc phải chia tay đoàn, lủi thủi về trong đem (anh bạn em kg đội được bác Nhâm đẻ về cùng, bác Nhâm thông cảm em nhé). Vướng con mọn nên em cũng không tròn nhiêm vụ Chã, máy chụp hình các lông lách giữ, toàn tự sướng nên em cũng kg có gì nhiều để post cả.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Tập trung, đăng ký, dán decal...........khi vừa đến nơi thì các bác xuống nước hết....mưa to, đi thi........cứ thế tất bật nên em chả chào hỏi được bác nào! May là làm quen được vài mợ ớ nhầm vài LL :p

Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
puma.com nói:
Tập trung, đăng ký, dán decal...........khi vừa đến nơi thì các bác xuống nước hết....mưa to, đi thi........cứ thế tất bật nên em chả chào hỏi được bác nào! May là làm quen được vài mợ ớ nhầm vài LL :p

Tác phong làm việc chuyên nghiệp :D. Biết việc nào cần việc nào không. Xứng danh PD :D :D

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
otosaigon nói:
Em về đến nhà tầm 8h, hy vọng đoàn xe chi hội Jeep cũng đã về đến nhà..:D Các bác khoan post ảnh để em xin mở thớt mới để tiện cho các thành viên theo dõi.

Cảm ơn bác Puma đã cung cấp ảnh nóng trong khi anh em .. còn đang lầy lội trong rừng :D

Bọn em về đến nhà là đầu giờ ngày thứ hai bác à. Vì phải bảo vệ anh em đến cùng nên di chuyển chậm nhưng chắc .

Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
45
Off - road nhìn thì đã quá, nhưng nghĩ đến xe thì thấy tội em nó quá

Hạng B2
26/9/06
128
0
16
38
Bác này không được BTC cho phép đăng ký vì điều lệ qui định phải có đủ hai tay để lái

Năn nỉ một lúc được BTC cho phép đăng ký hạng ruồi và được giảm 1/2 lúa do chỉ lái một tay.

Vui mừng vì vừa được thi vừa được thối lại tiền.

Chỉ qua 3 cái ảnh mà bác Nhamtiensinh biểu lộ nhiều cảm xúc quá! :D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
smile188 nói:
Bác này không được BTC cho phép đăng ký vì điều lệ qui định phải có đủ hai tay để lái

Năn nỉ một lúc được BTC cho phép đăng ký hạng ruồi và được giảm 1/2 lúa do chỉ lái một tay.

Vui mừng vì vừa được thi vừa được thối lại tiền.

Chỉ qua 3 cái ảnh mà bác Nhamtiensinh biểu lộ nhiều cảm xúc quá! :D:D:D:D:D:D:D
Nhâm gia dạo này 'mất tích con mẹ hàng lươn" luôn rồi