Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn
RE: Những hình ảnh đầu tiên về chiếc RR diệp lục tại SG

2 chiếc RR mới về không biết chiếc nào mắc hơn vậy mấy Bác ?Em thấy chiếc màu bạc cũng đâu thua chiếc này.

Tập Lái
29/11/06
18
0
0

Trích đoạn: phamttruc

Không biết chiếc này có như chiếc Maybach chỉ trùm mềm không thì uổng quá:D

xe này nghe nói có người của RR qua đây để chỉ dẫn hay làm gì nữa mà, nên chắc ko có trùm mền giống MB đâu

Hạng B2
10/5/07
414
0
0

da thì da xịn rồi...nhưng màu da thì nhìn cũ wa'...fải chi thêm mấy ngàn nữa cho nhân viên RR wa làm da mới thôi:D:D

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Các báo điện tử khác đều có hình, nhưng chưa có hình chụp nội thất, label ...chi tiết như hình bác Vịt được ! vì thế hình của bác Vịt là có giá trị nhất ! hihi

Hạng D
5/4/07
1.793
326
83

Trích đoạn: otosaigon

bác Lơ sao chưa có 1 chùm ngon lành nhỉ?

Đẳng cấp của em thấp hèn nên không quen được cô này bác ui! :D
Cái này thì không đúng, bác chỉ ít xiền hơn cô ấy thôi chứ em cam đoan là bác không thấp hèn hơn cô ấy đâu

Hạng C
27/8/04
573
2
18
048
otosaigon.com

Chụp đèn khó biết chính xác màu, vài hôm nữa nắng to bác Vịt bụp lại sẽ biết rõ hơn. Nhưng em nghĩ RR thì khỏi bàn mọi chuyện.

Hạng C
22/7/07
927
0
16
Ninh Binh

Trích đoạn: otosaigon

Phải nói cô này "chơi" quá nổi luôn, thuê hẵn 1 chiếc xe chở báo chí ra máy bay để đón xe và chụp hình! giống như đi tiếp đón 1 Nguyên Thủ quốc gia tận chân máy bay! :D

Cô này chắc thần tượng RR nên thế ....Mà có lẽ do quá đam mê:)

Hạng B2
2/1/05
151
1
0
53
HN

Nội thất trông cũng được đấy chứ, trông rất sang trọng và khỏe và trẻ trung đấy chứ. Nội thất màu xám trông không hoàng tráng như nội thất màu sáng nhưng sạch sẽ va bền lâu hơn. Xem chiếc RR mới về lần trước, màu ốp gô trông già va boring hơn màu gỗ xe lần này.

Đọc kỹ thấy nói, biểu tượng RR và tên chủ xe làm bằng Vàng va sẽ được chuyen gia RR đến lắp tận nơi trong mấy ngày tới. Đúng là chơi xe xịn chính hiệu vẫn có đẳng cấp khác hẳn với những xe nhập cũ hoặc từ các nguồn khác...

Status
Không mở trả lời sau này.