Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
1/8/07
664
1
18
45
TP.HCM
RE: Những hình ảnh đầu tiên về chiếc RR diệp lục tại SG

Màu diệp lục này muốn lên đúng màu phải vào xì-tu-đi-ồ thoai [8D]

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

Trích đoạn: otosaigon

bác Lơ sao chưa có 1 chùm ngon lành nhỉ?

Đẳng cấp của em thấp hèn nên không quen được cô này bác ui! :D

Từ trước tới giờ những siêu xe nhập về thông thường là do các thành viên OS nhập hoặc là thông qua Salon Hoàng Trọng...Cái này thì bác Lơ quen biết nên mới có thể shot những series ảnh cho các bác xem...Còn Mrs D này nhập con RR thông qua hãng thì cái này hơi khó cho bác Lơ nhà ta

lee confirmed
Hạng C
14/12/06
987
8
38
62

Màu xe đẹp đấy và phù hợp với tên chủ xe và ấn tượng! Riêng nội thất trong xe không phù hợp như các bác nói. Nhưng xe như thế là đỉnh rồi... bác nào mời bác Bạch Diệp vào làm mem OS cho sôm và nâng cao thêm lòng yêu thích xe cộ.
Em đọc trên báo Tiền phong Tết có con du thuyền giá 2 triệu đo sắp về VN, bác nào có thông tiun thì Up lên nhé!

Hạng B1
9/1/08
77
0
0

Các bác bị ảnh hưởng của những kiểu dáng xe hơi hiện đại, thể thao thời giờ rồi, nên toàn bàn luận xấu đẹp không àh. Xe này nói xấu, đẹp đều không chính xác, từ dùng cho xe này chỉ có thể là "quý tộc", vì nhiều xe xịn khác đều "sang trọng", "đẳng cấp" nhưng chưa đặt đến "quý tộc". Vì thế, vẻ đẹp của nó ...miễn bình luận.

Hạng D
4/7/07
2.142
960
113
otosaigon.com

màu gỗ của nội thất thì đẹp hết chê chỏ có màu da của ghế trông .......bình thường quá không đẹp tí nào !!!

Hạng B2
5/12/06
213
0
16
47
SondAuto.Blogspot.com

Trích đoạn: lee

Màu xe đẹp đấy và phù hợp với tên chủ xe và ấn tượng! Riêng nội thất trong xe không phù hợp như các bác nói. Nhưng xe như thế là đỉnh rồi... bác nào mời bác Bạch Diệp vào làm mem OS cho sôm và nâng cao thêm lòng yêu thích xe cộ.
Em đọc trên báo Tiền phong Tết có con du thuyền giá 2 triệu đo sắp về VN, bác nào có thông tiun thì Up lên nhé!

du thuyền nhập về để kinh doanh chứ không phải của dân chơi... chơi cái món này cũng hay lém đấy ... em được đi ké của bọn Tàu một lần ... bây giờ về cũng vấn vương

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

hehe.bác nào chê sơn xấu chứ em thấy màu con này hơi bị đẹp
chính nhờ cái bạc đó làm con xe đẹp hẳn lên
nội thất cũng thế, cái gì cũng có lý của nó. Dân làm ăn thì mấy cái vụ feng shui đâu có giỡn được:D

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.593
89.020
113

Một lần nữa xin lưu ý các bác về quy định không bàn tán về chủ xe trên diễn đàn. Tất cả những bài vi phạm đều bị xóa không cần báo trước, tác giả bài viết có thể bị xử lý kỷ luật tùy theo mức độ vi phạm.

Hạng B2
22/1/08
146
0
0
HN ^^!
360.yahoo.com

21tỷ thì chát quá cac Bác ah.
Ngon nhưng mà màu diệp lục thì hơi xấu

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Hình của OS
Những hình ảnh đầu tiên về chiếc RR diệp lục tại SG

Và của VN Express

Sao khác nhau nhiều thế, hay là đã qua Photoshop nhỉ? ;)

Status
Không mở trả lời sau này.