Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
thị trường nói lên tất cả mấy năm gần đây toyota mất danh hiệu hãng xe bán chạy nhất năm vào tay Hyundai chưa tính Hyundai+KIA
Đã nói rồi mà, xe máy TQ bán ở VN rất nhiều nhưng có tốt đâu, ko ohải cái nào tốt thì sẽ dc mua nhiều, nếu vậy xe Hàn ko thể tồn tại

Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
Đã nói rồi mà, xe máy TQ bán ở VN rất nhiều nhưng có tốt đâu, ko ohải cái nào tốt thì sẽ dc mua nhiều, nếu vậy xe Hàn ko thể tồn tại
TQ HQ giống nhau hả bác, hay giống chữ Quốc
Bác lớn rồi viết chữ cho đúng chính tả đi ạ, cháu đọc không ra,
Việc xe hàn tốt hay không thì thị trường trả lời cho bác rồi đó, còn bác cuồng nhật mù quáng thì mọi lý luận đều vô nghĩa. KHÔNG THÂN

Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Hầu hết các nguyên nhân bài viết bán ế là không đúng.
Bán ế là do:
1. Xe tốn xăng (do chạy đầm, mà đối tượng cần xe chạy đầm lại nhiều tiền, vì nhiều tiền nên họ chọn xe cao cấp hơn nên ko mua Cruze.).
2. Thiếu ổn định về hộp số, ABS.
3. Các xe dòng Daewoo dễ mọt khung gầm.
Nếu không có ba cái trên thì chắc chắn em cũng làm một em, thay vì Altis cùng thời giá chát chúa hơn nhiều.
Nghe bảo Cruze tốn xăng, mà cùng phân khúc thì chỉ hơn nhau 1-2l/100km thì đâu có gì đáng kể, nó chỉ yếu về thương hiệu tại VN và hãng nó ko quan tâm đến thị trường VN, Thời đó Toy đang làm mưa làm gió, Hiện tại ở VN thì Altis cũng cùng số phận như thơi đó.

• Like
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
Nghe bảo Cruze tốn xăng, mà cùng phân khúc thì chỉ hơn nhau 1-2l/100km thì đâu có gì đáng kể, nó chỉ yếu về thương hiệu tại VN và hãng nó ko quan tâm đến thị trường VN, Thời đó Toy đang làm mưa làm gió, Hiện tại ở VN thì Altis cũng cùng số phận như thơi đó.
12 lít là 10-20 % hoặc hơn rồi đó bác, sao ít được

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Xe của Isuzu có cái đặc điểm là ... ồn kinh khủng. Nhưng lại bền, phải nói là siêu bền, nồi đồng cối đá. Xe trong trường lái, học viên phá như giặc mà có hư đâu. Xe tải Isuzu cũng rất bền, thay nhớt, đổ dầu vào là chạy thôi.
Nhưng mà nhìn cái dáng đù đù của mấy em Isuzu là mất cảm tình rồi, như kiểu vai u thịt bắp ấy.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng B2
3/8/21
363
1.235
93
34
Xe của Isuzu có cái đặc điểm là ... ồn kinh khủng. Nhưng lại bền, phải nói là siêu bền, nồi đồng cối đá. Xe trong trường lái, học viên phá như giặc mà có hư đâu. Xe tải Isuzu cũng rất bền, thay nhớt, đổ dầu vào là chạy thôi.
Nhưng mà nhìn cái dáng đù đù của mấy em Isuzu là mất cảm tình rồi, như kiểu vai u thịt bắp ấy.
Ôi a Lai cũng phải đi học ahh