Tập Lái
22/4/18
2
0
1
35
xe gì mà chán òm, 2018 rồi nhé các bác ford. Cứ tưởng dân việt là gà mờ hay sao?????

Tập Lái
29/7/17
22
8
3
39
Cá nhân mình thấy đời cũ lại đẹp hơn bản 2018 này... mà thật sự cũng không thấy thay đổi gì nhiều...

Hạng D
19/11/15
1.083
3.274
113
Em ghét mấy chiếc đưa signal xuống đèn gầm kinh. Nhiều khi thấy mấy chiếc Innova 2016 dừng ngay con lươn ở chiều đối diện không biết làm gì, chạy đến đoạn hở mới thấy nó đang signal sang đường!
Em cũng không hiểu thiết kế cải lùi này. Xi nhan để trên cao dễ quan sát hơn sao lại đưa xuống dưới. Chưa kể thấp dễ bể hơn do va quẹt.

• Like
Reactions: skyofstars1605
Tập Lái
5/4/18
1
1
1
30
muốn có xe đẹp xe ngon mà tiền thì lại ko muốn chi nhiều.
muốn có đồ ngon ma sợ tốn tiền nhiều thế thì đồ ngon đâu ra mà rẻ tiền chó bác.
xe phân khúc nầy đi so so vơi phân khúc khác xàm xàm.
thấy mấy người có tiền mua xe hơi mà sợ bán mất giá thế để tiền đi đừng mua xe hơi đi.
sao lại có những người xàm xàm đến thế không hiểu nỗi

• Like
Reactions: Sigurd
Tập Lái
26/6/12
41
27
18
36
Đồng Nai
Cải tiến đáng tiền nhất của bản mới là khả năng cách âm, giảm xóc tốt hơn hẳn bản cũ, máy đi bốc hơn gần như không cảm thấy đuối như trước, vượt xe khi đi đường trường không còn ngại nữa. Vô lắng lớn cầm sướng hơn, cảm giác lái khác hẳn. Với tầm giá quanh mức 600tr thì cảm giác lái của con này nằm ở top trên

• Like
Reactions: havuthangvoz
Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Ko biết tháng 3 vừa rồi bán đc nhiêu chiếc. Có vẽ Ford đang gặp hạn vì ko xử lý đc khủng hoảng truyền thông vụ bị kiện vừa rồi. Nên làm cho tâm lý KH mua mới rất hoang mang.
Thời gian tới Ford mà ko xử lý triệt để vấn đề này thì doanh số Ford còn xuống kinh khủng nữa.