Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp

Tình huống có nhiều cái giống bên VN

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/1/16
1.648
3.197
123
48
Sài Gòn
Tối hôm qua em thoát, ôm cua đường dẫn vào cao tốc long thành (hướng ql1 từ long khánh xuống). Cua 1 chiều hình tròn mà tự dưng em lại đá đèn (chắc có ai nhắc), vừa xong thì lù lù 1 thằng pcx đi ngược chiều từ hướng cao tốc lao ra và nó cũng đang ôm cua ngược lại, maylà em đá đèn trước nên nó cũng biết đường nép sát vào con lươn bên trái của em. Hú hồn các anh ạ.
Vòng cua ngay quốc lộ vào, bên trái toàn cây to nên nó che hết tầm nhìn, chỗ đó nó như cua 90 độ.

Chỉnh sửa cuối:
  • Wow
Reactions: ZippoCNT and ntdieu
Hạng F
29/10/16
11.501
21.750
113
Pháp
Tối hôm qua em thoát, ôm cua đường dẫn vào cao tốc long thành (hướng ql1 đồng nai). Cua 1 chiều hình tròn mà tự dưng em lại đá đèn (chắc có ai nhắc), vừa xong thì lù lù 1 thằng pcx đi ngược chiều và vào đường dẫn. Hú hồn các anh ạ.
Vòng cua ngay quốc lộ vào, bên trái toàn cây to nên nó che hết tầm nhìn, chỗ đó nó như cua 90 độ.
Néu nhu bác tán vào thì bác nghĩ sao ? đó là em đang muốn hỏi các bác ở VN ..trong trường hợp bất khả khán

Hạng D
9/1/16
1.648
3.197
123
48
Sài Gòn
Néu nhu bác tán vào thì bác nghĩ sao ? đó là em đang muốn hỏi các bác ở VN ..trong trường hợp bất khả khán
Thì xe em phải nằm ở đó vì lỗi thằng kia, còn chuyện tiếp theo thì chưa biết thế nào, hic. May cho nó là em chở gia đình với lại em đi cao tốc hoài nên khúc này em thủ trước vì lâu lâu cũng có bắn tốc độ, em vào đường dẫn đúng tốc độ đúng 60km/h. Chứ nó gặp mấy anh bán tải hoặc mấy anh lạ lạ bo cua cho đã tay thì nó ăn cám ngay và luôn thôi rồi khổ cho người ta.