O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
RE: nissan bluebird

Trích đoạn: Automatic

@ bác Quixangnhumau : ảnh bác chụp cái cửa sau bị mục sao lại có chữ "toyota" trên kính hả bác?[8|]

cái lô này có cả Crown nữa bác sĩ ơi, bác quixangnhumau cũng nói ở trên rồi mà

Hạng B2
2/1/05
151
1
0
53
HN

Xe mới chắc còn phủ dầu bảo quản sơn, nên nhìn có vẻ không hấp dẫn. Chỉ cần rửa sạch đi là sáng như mới ngay. Thường xe nhập bao giờ cũng có dầu bảo quản làm màu không sáng, xe này chắc cũng vậy...

30/7/04
189
11
18
hcmc

@ mina: lô này không phải của người như bác nói
@bác sỹ: hình như tên kính nó ghi là ATOYO
@pvnav: đúng như bác nhận xét xe trống rất bóng sau khi chà lớp keo bảo vệ.

tôi mới ra hn mục kích: giá xe tăng cao hơn thông tin trước đây :(:mad:crown 32k, nissan 21k, tuy nhiên vẫn đắt như tôm tươi và hết rồi. Thấy ông chủ đắt hàng tôi bèn ... no comment và ra về[:-] tại vì đề nghị mua giá gốc trong lúc người ta đang đắt hàng thì kỳ quá phải k các bác.

Bị Bấm 1 Lỗ
20/9/05
118
0
0
Hà Nội

:(:(:(
@Automatic
Em xin rút kinh nghiệm lun...Chỉ vì em cũng đang có manh mún làm vụ này nhưng bi giờ đang là thờ điểm nhạy cảm nên em không dám tiết lộ. Chẳng may mấy ông anh em mà biết em cao hứng vậy thì chỉ có nước cạo đầu thui.
Nếu không có gì trục trặc thì đầu năm sau xe em sẽ về đến VN. Toàn BMW và Mer thôi giá thì xấp xỉ xe LD cũ, đi 1 năm. đời 2k...trở lên mà viết ký hiệu "trở lên" thì như thế nào các bác nhể.
Em mạo muội thông báo, các bác đừng mắng em nhé.
Chúc các bác vui.

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Ông chủ hàng đấy có chiêu gì mà bán hay thế, nói công tâm thì một chiếc Mazda Premacy có ABS có airbag, nệm da, CD... 7 chỗ xinh xắn đời 2x cũng đang bán có 22K thôi, chảng hỉu chiếc Nissan kia hơn được ưu điểm gì (ko tính kém ở chỗ nào) mà 21K ông chủ bán giỏi quá thế ko biết