Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Nissan terra nên vế vn sớm định giá ok sẽ hot vì xe có nhiều điểm đúng vớ thị hiếu người vn : xe 7 chỗ rộng rãi hàng ghế cuối , máy dầu mạnh , xe nhật .

Hạng B2
31/1/14
467
281
63
Saigon-Vietnam
Bác gì ở trên về thái diến chi uổng, xe máy dầu không à, đâu có máy xăng đâu. 2025 Châu Âu bỏ hết mịa diesel rồi.

• Like
Reactions: AeroInn
Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
KHÔNG HIỂU SAO CÙNG TRONG KHỐI ASEAN NHƯNG VN KHÔNG NHẬP XE TỪ PHILIPPINES. NẾU NHẬP ĐƯỢC TỪ PHI THÌ SUBARU SẼ CÓ GIÁ MỀM HƠN! CHẮC CHIẾC NÀY CŨNG KHÔNG NHẬP TỪ PHI ĐÂU???!!! NẾU NHẬP TỪ TQ THÌ KHÔNG CẠNH TRANH VÌ THUẾ CAO, NẾU LẮP RÁP THÌ CÒN LÂU. XE NÀY TIẾC LÀ THIẾT KẾ NỘI THẤT THEO KIỂU CŨ, NÊN KHÔNG ĐẸP TÍ NÀO! NẾU GIÁ CÁCH BIỆT VỚI TOY FOR THÌ CÓ THỂ BÁN ĐƯỢC, CHỨ KHÔNG THÌ KHÓ!

Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Bác gì ở trên về thái diến chi uổng, xe máy dầu không à, đâu có máy xăng đâu. 2025 Châu Âu bỏ hết mịa diesel rồi.
Em thich máy dầu, 2 cầu bac ợ. Xe dầu đi rất lì lợm và kinh tế. Bác thấy mấy xe tải hay tàu biển không? Máy chạy đều đều suốt ngày suốt đêm miễn sao có dầu là chạy đi rất yên tâm, ít nằm đường. Bác mà ôm xe chạy từ Nam ra Bắc thì đi con máy dầu yên tâm mà chạy với lại chạy hoài thấy dầu chã hụt là bao, còn máy xăng kim nó xuống mà mình thấy căng thẳng :D . Bỏ diesel là chuyện của Châu âu, VN thì bác chạy rã xe không biết bỏ chưa nữa, bỏ xăng dầu thì thất thu thuế xăng dầu bác ơi :D . Em thấy con xe này ngon đó, với em động cơ khoẻ, công nghệ an toàn nhiều là ok, nội thất không quan trọng lắm miễn có đủ sài là được.

Hạng B2
12/3/18
288
169
58
44
Ngoại thất không ấn tượng nhưng em này chắc thực dụng đây. Tổng thể OK

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
22/12/09
3.138
18.294
113
Thái Bình
Em thich máy dầu, 2 cầu bac ợ. Xe dầu đi rất lì lợm và kinh tế. Bác thấy mấy xe tải hay tàu biển không? Máy chạy đều đều suốt ngày suốt đêm miễn sao có dầu là chạy đi rất yên tâm, ít nằm đường. Bác mà ôm xe chạy từ Nam ra Bắc thì đi con máy dầu yên tâm mà chạy với lại chạy hoài thấy dầu chã hụt là bao, còn máy xăng kim nó xuống mà mình thấy căng thẳng :D . Bỏ diesel là chuyện của Châu âu, VN thì bác chạy rã xe không biết bỏ chưa nữa, bỏ xăng dầu thì thất thu thuế xăng dầu bác ơi :D . Em thấy con xe này ngon đó, với em động cơ khoẻ, công nghệ an toàn nhiều là ok, nội thất không quan trọng lắm miễn có đủ sài là được.
máy dầu nó phá hoại môi trường và sức khỏe khủng khiếp anh ạ, dù nó khỏe và kinh tế nhưng châu âu nó nghĩ cho đời con cháu nên sẽ cấm tiệt diesel. Dừng đèn đỏ đi xe máy mà lỡ đứng sau một anh suv máy dầu thì xác cmn định, bản thân ngồi trong xe máy dầu mở máy lạnh mà lâu lâu có người mở cửa bước vào hàng ghế sau là mùi khói nó lọt vào ngay, kinh dị. Quan điểm cá nhân em thôi chịu khó tốn kém đi máy xăng cho con cháu mình sau này nó còn chỗ mà thở