Hạng B1
14/8/18
72
59
28
Con Sunny này tính năng an toàn ko có cân bằng điện tử luôn, giá thì quá cao. Nissan ơi, khi mà bạn không tôn trọng khách hàng Việt, thì tôi mong bạn hãy rời khỏi Việt Nam càng sớm càng tốt.

Tập Lái
12/5/17
43
13
8
56
Chẳng hiểu mấy a sếp nis vn nghĩ sao khi ra bản dành cho vn .Nghe đã có mùi lừa đảo,dán vào mấy ốp, led rồi bảo bản dành riêng vn.Thị trường vn bé xíu xìu có điên khi làm bản riêng.Thật hết nói, nó nghĩ ng V ngu chắc.Đem bản Mỹ về lắp rồi tăng giá ngang crv còn có ds tốt hơn

Hạng B2
12/11/14
273
228
43
Nissan Sunny xét về nội, ngoại thất và tính năng an toàn đều thua xa Vios 2018. Giá thì tiệm cận Vios 2018, con đường nào cho Sunny đây?

Hạng D
14/8/16
1.866
2.260
113
39
Con Sunny này tính năng an toàn ko có cân bằng điện tử luôn, giá thì quá cao. Nissan ơi, khi mà bạn không tôn trọng khách hàng Việt, thì tôi mong bạn hãy rời khỏi Việt Nam càng sớm càng tốt.
Ban đầu tớ nghĩ tại sao một hãng xe lớn như nissan mà ko có bộ phận nghiên cứu tâm lý người tiêu dùng tại vn để rồi sản xuất ra cái xe chán òm. Nhưng giờ sắp phá sản thì mới biết là cty của malaysia mua bảng quyền và độc quyền phân phối tại vn, nên mình nghĩ chắc do thằng này làm cho nis mất luôn thị trường vn. Thằng này còn phân phối cả subaru nữa, có đợt dân bình loạn viên của subara lên os còn chê là thị trường vn nhỏ subaru éo muốn quan tâm. Với tâm lý xem thường ntd như vậy thì nó phải ngậm ngùi rút đi là phải rồi.

Hạng D
11/11/16
1.167
1.015
143
46
Chiêu trò Nissan, facelift chút ít tăng giá rồi lại giảm giá theo kiểu "tri ân", tóm lại là huề vốn