Hạng C
7/12/17
800
1.089
93
36
Em xtrail này so
Nếu các bác cần CUV 5+2 thương hiệu Nhật mà muốn tiết kiệm cả trăm triệu lại được AWD và cửa sổ trời Panorama thì Xtrail phù hợp nhất. Cái gì CRV làm được Xtrail cũng làm được, cái Xtrail làm được chắc gì CRV làm được.
Thách CRV chạy ra bãi biển, lên đồi cát hay băng rằng Cát Tiên đó.
Còn phiên bản mới về chắc cũng cao giá.
e này so với out 2 cầu thì sao bác

Hạng D
9/1/15
2.584
3.878
113
40
Lý do cơ bản nhất của một trong nhưng xe bán chạy nhất CUV ở mão về VN bán tệ hại nhất có lẽ nằm ở khâu phân phối và phụ tùng thay thế quá chát

Tập Lái
20/5/15
35
61
18
33
Nissan X-Trail thì thật ra bên Tây nó coi là xe bình dân, ngang ngang với RAV4 ấy.

Nói chứ các bác nhìn xem các cái option kia thì các hãng xe bình dân khác đều có như Mazda, Toy, Honda, và còn nhiều hơn chứ riêng gì X-Trail. X-trail em nghĩ là do định giá, và định hình sai vị trí ở Việt Nam, muốn là cái gì đó ở hạng sang trọng, cỡ Honda nhưng không tới được thánh Toy.

Còn cái câu hỏi xe hay tại sao vẫn ế là phải dành cho Mazda, năm nào cũng có các mặt trong các giải của giới bình chọn xe hay, xe đẹp, xe giá trị..v..v. Hệ thống an toàn (chủ động) được tạp chí Nhật đánh giá cao, năm 2017 thì chỉ thua sau Subaru, năm 2018 thì được coi ngang bằng Subaru và gần vượt Volvo, vượt luôn cả Mercesdes, còn anh Lexus hay Toy thì điểm chỉ đạt được 50% điểm của Mazda.

Nhưng cuối cùng sale của anh Mazda vẫn lẹt đẹt so với các anh khác :))

https://www.youtube.com/watch?v=yqg8c7ao7uE

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
X trail bán rất chạy trên TG
Rất ngon mà chẳng hiểu sao ế nhỉ. Option với giá cũng ổn mà...
Cơ mà cái kiểm soát khung gầm như kiểu làm màu nhỉ. Cũng chỉ là kiểm soát phanh, động cơ với hộp số.
Cũng ko có gì khác biệt mấy so với kiểm soát phanh với kiểm soát vào cua. Giống như 1 tính năng nâng cấp của chống trơn trượt

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Nếu các bác cần CUV 5+2 thương hiệu Nhật mà muốn tiết kiệm cả trăm triệu lại được AWD và cửa sổ trời Panorama thì Xtrail phù hợp nhất. Cái gì CRV làm được Xtrail cũng làm được, cái Xtrail làm được chắc gì CRV làm được.
Thách CRV chạy ra bãi biển, lên đồi cát hay băng rằng Cát Tiên đó.
Còn phiên bản mới về chắc cũng cao giá.

ở đâu không biết còn riêng VN đi những địa hình đó cứ nhắm mắt chơi Pick up bác ơi :D khỏi so chi cho mệt

• Like
Reactions: Ben Khang
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
ở đâu không biết còn riêng VN đi những địa hình đó cứ nhắm mắt chơi Pick up bác ơi :D khỏi so chi cho mệt
Pick up đâu chở 7 được đâu bác.
Bác không thấy Xtrail ngoài Bắc thử thách Đồng Mô sao? Cùng dòng chỉ có Xtrail Outlander và Santa Fe là đa dụng làm được thôi.

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Muốn doanh số sao... làm cú giảm 50-100 củ thì người dùng đổ xô đến ngay..
Giá này thì cứ xác định để trưng bày tiếp...lỗi định mệnh..
Traiblaze đã có... sắp đến là For embienter.. 4tủn...chào và hẹn Xtrail ở 2019
Thôi bác ơi, so lúc em mua cuối 2016 đã giảm dữ lắm rồi. Mong Xtrail đừng giảm nữa, với lại Nissan cũng không cần nhiều khách và cũng để Xtrail đừng nhiều quá, gặp nhiều cũng không sướng.