Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Chiều muộn em đi làm về khoảng tầm 18h:00 qua Mai Chi Thọ vào cao tốc, em chạy đúng đường vào khúc cua của mình thì bị anh 35 chỗ này ép vào lề. Sau đó hình như muốn kiếm chuyện thì phải, cậy xe lớn không cho em vượt qua, nhưng chú ấy không ngờ Siena 1.6HL của em mạnh quá, đạp phát là cho chú ấy ngửi khói ngay....í em quên xe em mới thay cảm biến khí thải rồi không còn ra khói nữa.
Fiater nhà mình tránh xa mấy bác tài xế không có ý thức của nhà xe này ra nhé.
https://www.youtube.com/watch?v=upEZ8U_0jRU&feature=youtu.be

Theo clip, là nhà xe KMH chạy tuyến LK - SG. Do đông đúc bác vọt lẹ chứ đường giãn xíu bác chạy ko lại nó đâu.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Em nghĩ cũng giống bác, ban đầu bác đã " xấn" nó rùi! Theo em bác lỗi ngay từ cái Zô cua! trước khi xe khách xin vô!:cool:
Tại mấy cha công trình giao thông vẽ lan bác ah. E thấy bên bác Định tóp lại mới đụng con lươn đó chớ

• Like
Reactions: NguyenHaDinh
Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
n
Em nghĩ cũng giống bác, ban đầu bác đã " xấn" nó rùi! Theo em bác lỗi ngay từ cái Zô cua! trước khi xe khách xin vô![BCOLOR=#fcfcff]:cool:[/BCOLOR]

Nếu bác nào đã từng đi đường từ Mai Chí Thọ vào cao tốc Long Thành thì các bác sẽ thấy 2 làn đường quẹo vào cao tốc, xe em và xe KMH dừng đèn đỏ ngang nhau, khi qua ngã 4 thì cùng quẹo vào cao tốc, khi qua ngã 4 thì cũng chỉ có 2 làn xe đi vào cao tốc thôi . Các bác có thấy em nối đuôi với chiếc xe Jeep phiá trước khôn?? Em khẳng định là em đi không sai. Vì lúc tự nhiên bị nó ép, em bực mình quá vượt lên ép lại nó thôi tí thôi mà .