Tập Lái
3/8/16
34
21
3
34
Cho chứ..Nhưg tốt nhất bác hãy đi học 1 khóa trog trườg đào tạo đi, để cho bác nắm rõ kỹ năg an toàn hơn./.Chúc bác sớm có = oto^ nhe' ;)
cảm ơn a hẹn 1 ngày ko xa sẽ tập xe chung với các a cho vui

• Like
Reactions: hoangnghidung
chào a, e ở tân phú chưa có bằng lái muốn tập để đi học lấy bằng thì bên a có cho thuê không anh.
Nhà có điều kiện nên thuê xe tập lái thêm trong khi học thi lấy bằng dấu B bạn nhé ! Chi phí thuê xe bên ngoài cũng khá mềm. Cần thêm thông tin bạn alo 0908139122 gặp trực tiếp thầy Hoàng, hoặc vào trang thuê xe tập lái Sài Gòn xem thêm thông tin nhé !

• Like
Reactions: Beerus
NHU CẦU THUÊ XE TẬP LÁI HIỆN NAY

Xe ô tô con là phương tiện đáp ứng nhu cầu di chuyển của người dân gần 60% trong giao thông đường bộ. Điều đó cho thấy, nhu cầu về sử dụng ô tô làm phương tiện đi lại hằng ngày cùng là vấn đề được nhiều người quan tâm đầu tư. Với số tiền khoảng 600 triệu bạn có thể mua được một chiếc xe rất tốt hiệu Toyota, Honda, Mazda… hoặc bạn có thể thuê một chiếc Innova 8 chỗ ngồi với giá khoảng 800.000 đồng/ngày. Hoặc có thể di chuyển bằng xe Uber, Grab với giá cước khoảng 10.000 – 12.000 đồng/km. Nếu mua một xe ô tô riêng, bạn vừa có thể phục vụ việc đi lại của gia đình đồng thời có thể kinh doanh thêm để có thêm thu nhập.
Điều này dẫn đến một kết quả là số lượng người đang học và thi lấy bằng lái xe hạng B tăng rất nhanh trong thời gian gần đây. Tuy nhiên do thời lượng học có hạn, vì vậy bạn chưa có đủ thời gian và cơ hội cọ xát thực tế để tích lũy những kỹ năng lái xe cần thiết. Bằng lái xe hạng B2 chỉ có ý nghĩa về mặt luật pháp là bạn được quyền điều khiển xe ô-tô con trên hệ thống giao thông đường bộ, chứ không hẳn là bạn có đủ kỹ năng điều khiển xe an toàn cho bản thân và những người xung quanh. Bên cạnh đó việc áp dụng luật GTĐB vào thực tế cũng đòi hỏi bạn phải có một kinh nghiệm nhất định trước khi lái xe. Chính vì thế Dịch vụ thuê xe tập lái của chúng tôi ra đời. Mục tiêu của chúng tôi là hỗ trợ cho những bạn có nhu cầu bổ túc tay lái trong một thời gian ngắn có thể hoàn toàn yên tâm vững tay lái tận hưởng những cung đường trong mọi chuyến hành trình.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/8/17
31
6
8
em ở bình thạnh, đang tìm thầy nào dạy xe tự động tập ít vòng mà ok xíu, các bác cho em xin số nhé

• Like
Tập Lái
18/8/17
8
1
3
30
Em ở bình tân (gần aeon). Anh chị nào tập lái hoac thuê xe tập nguyên ngày cho e tập chung với.. Lợi kinh tế xíu anh ạ
sdt: 0902510192, e cảm ơn ạ

• Like