Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Re:NƠI ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN FFC: DANH SÁCH & NỘI QUY 2009

Thôi STOP cho rồi, kẹt xe quá mấy Bác. Để còn những mem yêu mến và thấu hiểu FFC vô đăng ký gia nhập nữa, rách việc làm gì đôi co qua lại …. Chán !! Xin mời ….ghi tên đăng ký nào !!!!!!!

c5
Hạng C
7/8/11
512
0
0

conectingpeople2011 nói:
Đi off về, mịa cũng gần 11:30pm đọc mấy cái comments này muốn............ ói quá!!!!!
Phàm đã chơi, thì bất cần thân thể. Chơi mà cứ tủn mủn thế này, cứ ở nhà chơi với con.
Xưa: đã có ông sonny cún, vào chê FFC ăn nhậu kinh người, uống chivas như uống nước mưa, về nhà ngủ ngay ngoài sân, trai cũng như gái, uống bia rượu như uống nước đóng chai.... nhưng rồi 2 năm trôi qua, ổng nói: nếu không như vậy, FFC nó rả đám từ lâu rồi.
Không khen câu khen của ông sony cún. Vì chuyện đó có gì đâu phải ầm ĩ, thường thôi!!!
Nay: ông 4Bmuoi, lại bảo thế này thế kia, FFC có vẻ hoang đàng, có vẻ láo toét, có vẻ thánh tướng. OFF về mà gặp mấy trường hợp này là em thít, rất thít.........
Ông đi chổ khác mà chơi nhé!!!!!!!!! Ông 4Bmuoi.
Gọi cho tôi nếu ông muốn đôi co: 0909190908. người thật, việc thật à
Bác connect và các bác đừng để ý thằng 4Bmuoi làm gì, em đã có lần PM nói các bác cảnh giác thằng này, thuộc loại ngu mà tỏ ra nguy hiểm, chẳng biết vào OS - FFC kiếm ăn không đạt được mục đích nên tìm chỗ cắn càn:). Miệng mồm tỏ vẻ trịnh thượng nhưng nhìn kỹ thuộc loại vất vưởng ngoài đường, em cũng không loại trừ nó có khả năng chung vui với anh em với 2 Chivas hay không, nếu cần thì cứ offline theo số bác connecting đã cho là rõ, dạo : " OS đất chật người đông, quân tử thì ít cừu nhân thì nhiều":).
Cứ vui đi các bác ạ, chó nó cắn mình, mình cắn lại thì hoá ra mình lại bằng:).
Hãy cứ im lặng mà làm việc, rồi sẽ đến lúc chó ngưng sủa, người ngưng rủa, bom đạn thôi đì đùng và những thằng khùng sẽ xuống mồ im lặng -- Cóp py rai F1

Hạng B2
29/10/10
177
0
16
49

Do nhìn hình ảnh hào hùng của các bác off, cũng như đọc nhiều bài của các bác, hình ảnh off của bác F1, bài phân tích côn dẻo Escape của F1 . . . em thấy có tình cảm rõ rệt muốn chứng kiến cảnh hào hùng đó. Nhưng em lo không biết có tham gia hết các off đươc, nên phân vân.
Giờ em đã hiểu FFC rồi. Thành thật xin lỗi những ai em đã làm ảnh hưởng.
Chúc điều tốt lành đến với FFC.

c5
Hạng C
7/8/11
512
0
0

F1 xuất khỏi FFC rồi nên chỉ còn ăn nhậu thui, bác có thích thì tham gia chung bọn em

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM

c5 nói:
F1 xuất khỏi FFC rồi nên chỉ còn ăn nhậu thui, bác có thích thì tham gia chung bọn em

Chắc Bác này không thík nhậu nhẹt chơi bời đâu bác, mời tham gia làm giề ! cho theo hội Off….Road vào rừng chơi rồi tìm hỉu kỹ thuật cũn kg muộn ??

Hạng B2
24/12/08
351
345
63
Mobile 0908 0 5 3 1 8 4

Đọc comment miệt mài luôn, cuối cùng cho em hỏi nhỏ cái: em đăng ký được không ạ?

Thông tin đăng ký:
Nickname: M4tr1x
Loại xe: Escape XLS
Màu xe: Đen
Biển số xe: 51A - 2O6. 76
Số phone: O9O8O531 84

Hẹn gặp các bác sớm!!!

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113

HT, HP đâu hết trơn rùi ta? Ăn lương của FFC thì phải mần việc đi chớ! Có khách mới xin gia nhập mà không ai ra đón tiếp là sao ta? Lãnh lương xong đem về nộp hết cho vợ rùi sẵn đó trốn ở nhà lun hử?

Hạng D
12/9/09
3.760
3.260
113
49
PTSC - HCMC

M4tr1x nói:
Đọc comment miệt mài luôn, cuối cùng cho em hỏi nhỏ cái: em đăng ký được không ạ?

Thông tin đăng ký:

Hẹn gặp các bác sớm!!!
Wellcome Bác tham gia FFC, chúc bác tìm được nhiều niềm vui ở FFC
. FFC đang tổ chức đi Caravan Đà lại ngày 14/10, Bác thu xếp được tham gia đi chung cho vui.
@ Rồng Lừa: mới đi ăn cơm bỏ chùa có chút xíu mà la dữ vậy
:mad::D

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48

M4tr1x nói:

Thông tin đăng ký:

Hẹn gặp các bác sớm!!!
Chào mừng bác đến với băng nhóm ạ, bác sắp xếp xem đi off Đà Lạt thứ 6 tuần sau kịp không? không thì hẹn gặp bác 29/10 nha

Status
Không mở trả lời sau này.