Hạng C
13/10/09
664
302
63
Cho e hỏi chỗ đậu hiện giờ ở đâu là đc ạ? E đi từ Đồng nai chở vợ lên khám lần đầu.
Bãi trên Dg Nam quốc Cang(rộng, ít khi hết chỗ) cách đó khoảng 300m, gửi xong đi bộ lại bv cũng dc. Nên hỏi giá trước, giá đậu ngày 50, đêm 70(e ko biết có thay đổi ko). Hoặc sân bộ đội biên phòng đối diện xéo xéo cổng cống quỳnh( ko biết có nhận xe ngoài ko). Xa hơn xíu nữa thì nhà khách phương Nam BCA trên dg nguyễn trãi. Bãi hội người mù 185 cống quỳnh(rất hạn chế nhận xe ngoài).

• Like
Reactions: phomoi and Anh_Tuan
Tập Lái
24/2/21
13
4
3
30
Bãi trên Dg Nam quốc Cang(rộng, ít khi hết chỗ) cách đó khoảng 300m, gửi xong đi bộ lại bv cũng dc. Nên hỏi giá trước, giá đậu ngày 50, đêm 70(e ko biết có thay đổi ko). Hoặc sân bộ đội biên phòng đối diện xéo xéo cổng cống quỳnh( ko biết có nhận xe ngoài ko). Xa hơn xíu nữa thì nhà khách phương Nam BCA trên dg nguyễn trãi. Bãi hội người mù 185 cống quỳnh(rất hạn chế nhận xe ngoài).
Bác cho e hỏi bãi xe trên đg Nam quốc cang cụ thể chỗ nào vậy ạ? Có gần Highland coffee ko bác?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
13/10/09
664
302
63
Bác cho e hỏi bãi xe trên đg Nam quốc cang cụ thể chỗ nào vậy ạ? Có gần Highland coffee ko bác?
HL đầu đg, bãi giữa dg. Cách HL khoảng 70-100m. Dgđó ko có hẻm. Bác vào thấy liền bãi.

• Like
Reactions: Anh_Tuan
Tập Lái
12/8/19
5
8
3
Gần ngã tư Nguyễn Văn Cừ và NTMK có bãi đậu theo ngày hay theo giờ, ngày 150k. Bác nên chở Vk bệnh viện xong vòng xe ra ngã tư đó để xe qua đêm.
Cách tiện nhất là bác đi theo một a xe ôm trc cổng dẫn đường để ngta dẫn ra xong dẫn về mất 30k.

• Like
Hạng D
9/1/16
1.665
3.234
123
48
Sài Gòn
Mới đi thăm bà đẻ về. Mình đậu ngoài, nhưng thấy chỗ bộ tư lệnh bộ đội biên phòng (khối nhà cao tầng mới xây, từ Bùi Thị Xuân quẹo qua sẽ thấy) có để bảng giữ xe, thấy có oto biển trắng đậu trong đó. Sân rộng nên các chú đội cải thiện và giúp đỡ bà con. Các bác để ý thử xem.

• Like
Tập Lái
24/2/21
13
4
3
30
Mới đi thăm bà đẻ về. Mình đậu ngoài, nhưng thấy chỗ bộ tư lệnh bộ đội biên phòng (khối nhà cao tầng mới xây, từ Bùi Thị Xuân quẹo qua sẽ thấy) có để bảng giữ xe, thấy có oto biển trắng đậu trong đó. Sân rộng nên các chú đội cải thiện và giúp đỡ bà con. Các bác để ý thử xem.
Có phải chỗ Bộ tư lệnh gần cổng 5 bv ko bác? Sao e vô hỏi mấy a gác cổng nói ko có giữ bác ạ!

Tập Lái
24/2/21
13
4
3
30
HL đầu đg, bãi giữa dg. Cách HL khoảng 70-100m. Dgđó ko có hẻm. Bác vào thấy liền bãi.
Cảm ơn bác Mita nhé! Sáng này e vừa gửi xong! 70k/lần tới 7h tối

Mà phải để chìa khoá xe lại để ngta dời xe bác đi khi có xe khác ra. Nếu bác nào kĩ tính thì hơi khó ạ^^!
Nơi gửi xe oto bệnh viện Từ Dũ

• Like
Reactions: Mita