Hạng D
23/5/12
1.943
77.725
113
Em chưa hiểu ý của anh ạ !
Anh Nhơn Thúi Y là

của rất nhiều rất nhiều người trên đây, nên nhân tiện thấy ảnh mở triển lãm khác gì chọc ngoáy vào niềm hân hoan chôn dấu những người này ... mình kêu qua đây hỏi bác địa điểm như thế nào để họ tổ chức căng băng rôn

Tập Lái
14/11/19
17
6
3
27
Dự án của nova toàn vị trí ngon, giá cũng ngon, chỉ có cái là sổ đợi hơi lâu à.
Hiện tại bên em cũng đang triển khai 1 số dự án quy mô cũng lớn , a quan tâm có thể kết nối em ạ .

Tập Lái
14/11/19
17
6
3
27
Anh Nhơn Thúi Y là

của rất nhiều rất nhiều người trên đây, nên nhân tiện thấy ảnh mở triển lãm khác gì chọc ngoáy vào niềm hân hoan chôn dấu những người này ... mình kêu qua đây hỏi bác địa điểm như thế nào để họ tổ chức căng băng rôn
mảng bên em là sale , và truyền tải thông tin . và Khách hàng bên em cũng có nhiều nguồn thông tin từ tốt đến xấu . Nhưng bên cố gắng hoàn thiện để khách đầu tư thì có lợi nhuận, khách ở thì có chất lượng cuộc sống tốt thôi ạ .

Hạng D
23/5/12
1.943
77.725
113
mảng bên em là sale , và truyền tải thông tin . và Khách hàng bên em cũng có nhiều nguồn thông tin từ tốt đến xấu . Nhưng bên cố gắng hoàn thiện để khách đầu tư thì có lợi nhuận, khách ở thì có chất lượng cuộc sống tốt thôi ạ .
Thế thì vào Chốn Như Lờ truyền thông thử nghiệm xem

Hạng D
12/7/13
2.069
7.692
133
Hồ Chí Minh
Nghe nổ mua lại dự ớn 7/5 tại mặt tiền hoàng hữu nam, đã vây tôn lại rồi mà im re chả biết khi mô mới xây dựng đây!
nổ đang phải nhả bớt những miếng k gặm nổi

Tập Lái
14/11/19
17
6
3
27
Cc đầu tư thì ko có lời, ở thì ko ở được với bọn airbnb, homestay
Dạ xin lỗi anh , không biết anh đang ở dự án nào ạ ? có sản phẩm BĐS Novaland nào a cần ra hàng thì có thể nhắn em để em hỗ trợ ạ .

Tập Lái
14/11/19
17
6
3
27
nổ đang phải nhả bớt những miếng k gặm nổi
Dạ về những quyết đinh đầu tư và phát triển dự án, mảng này ở phía lãnh đạo cấp cao . Hiện tại em cũng mảng sale tư vấn . Nếu a cần em hỗ trợ ra hàng, cho thuê , hay thông tin dự án mới, tiến độ...thì em có thể hỗ trợ anh ạ