Hạng F
22/7/13
8.976
40.262
113
Chiều nay e sẽ chủ động gọi bác, còn trong trường hợp trễ quá, e khất lại nhen!
CHúc bác đầu tuần mua may bán đắt

• Like
Reactions: NovaTech.vn
Hạng B1
3/3/15
68
76
18
55
Mấy hôm rồi đi đường dài ban đêm nhất là đoạn đường HCM nên toàn xài pha,thỉnh thoảng cốt do đường vắng ,sáng rất tốt,đặc biệt chạy pha nhiều nhưng độ nóng cũng chỉ như cốt. Thắc mắc quá nhưng sau đó chạy ngày rồi mở nắp capo lên sờ thì độ nóng của chụp cao su cũng như khi dùng đèn là như nhau. Về cơ bản độ nóng của đuôi tản nhiệt ra chụp cũng chỉ bằng độ nóng trong máy mà thôi. Vậy là hoàn toàn yên tâm về độ nóng không sợ chảy chụp cao su rồi đó bác chủ ah.

Tập Lái
13/5/15
17
27
13
44
Bác Chủ ơi, khổ em rồi ! Hôm bữa em gắn 1 cặp Lumileds nhưng giờ mấy bác tài khác cũng đòi đổi thành bóng Led. Chắc em chớt quá ! Giải pháp nào cho em đây Bác chủ ? Có loại led nào rẻ rẻ mà ngon ngon không Bác? Mà mấy loại rẻ rẻ đang đi mà nó tèo 1 bên chắc chớt ! Khó nghĩ quá !

• Like
Reactions: NovaTech.vn
Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
Mấy hôm rồi đi đường dài ban đêm nhất là đoạn đường HCM nên toàn xài pha,thỉnh thoảng cốt do đường vắng ,sáng rất tốt,đặc biệt chạy pha nhiều nhưng độ nóng cũng chỉ như cốt. Thắc mắc quá nhưng sau đó chạy ngày rồi mở nắp capo lên sờ thì độ nóng của chụp cao su cũng như khi dùng đèn là như nhau. Về cơ bản độ nóng của đuôi tản nhiệt ra chụp cũng chỉ bằng độ nóng trong máy mà thôi. Vậy là hoàn toàn yên tâm về độ nóng không sợ chảy chụp cao su rồi đó bác chủ ah.
Vâng, bác cứ mở đèn cả ngày lẫn đêm cũng ko sao đâu, hihi, thế hệ LED bên em đã cải tiến lần thứ 4 và fixed hết các lỗi của đời trước (mặc dù body bên ngoài ko khác gì), Bác yên tâm nhé. Em có 1 món quà nhỏ gửi tặng bác, chiều nay em sẽ cho nhân viên ra bưu điện gửi nhé. Cảm ơn bác đã ủng hộ và review rất chuẩn ạ.
Chúc vợ 2 của bác luôn đẹp và sáng ngời nhé.
Bữa nào ra đó cho em mượn vợ 2 bác chụp tấm hình kỷ niệm nha, hihi.

• Like
Reactions: binanh