Thảo Luận Chung Ô che nắng cho oto

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Mất công lắp và dọn cất.
Có khả năng mất trộm.
Thôi nóng 1 chút, mở cửa 1 chút là hết.

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
31/7/14
6
1
3
31
xelexusvn.blogspot.com
Mất công lắp và dọn cất.
Có khả năng mất trộm.
Thôi nóng 1 chút, mở cửa 1 chút là hết.
Bác có chắc ko sử dụng xe, còn sử dụng xe bác chắc phải biết khi đậu xe ngoài nắng khoảng 35 độ C thì nhiệt độ khoang xe chỉ cần tăng lên tới 50 độ thì nội thất trong xe như nhựa, da sẽ sinh ra chất Benzen vượt ngưỡng cho phép 40. Chất này là chất gây Ung thư.
Xe nóng như vậy bật điều hòa rất tốn điện và lâu mới mát, nếu để điều hòa hoạt động thì khi ở ngoài nắng vào trong xe rất dễ sốc nhiệt
Còn nếu mở cửa hé thì rất dễ mất trộm đồ mà nhiệt độ cũng không giảm là bao nhiêu, không khí thì ô nhiễm mở cửa tý khối bụi vào xe
Trộm nó đâu có suy nghĩ như bác, nó bẻ cái gương hay đôi gương gọn gàng nhanh chóng được chục triệu hoặc như của mer thì gần trăm triệu điên gì nó mất thời gian đi lấy cái ô. Không hiểu bác suy nghĩ thế nào mà lại nói như vậy :((

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Bác có chắc ko sử dụng xe, còn sử dụng xe bác chắc phải biết khi đậu xe ngoài nắng khoảng 35 độ C thì nhiệt độ khoang xe chỉ cần tăng lên tới 50 độ thì nội thất trong xe như nhựa, da sẽ sinh ra chất Benzen vượt ngưỡng cho phép 40. Chất này là chất gây Ung thư.
Xe nóng như vậy bật điều hòa rất tốn điện và lâu mới mát, nếu để điều hòa hoạt động thì khi ở ngoài nắng vào trong xe rất dễ sốc nhiệt
Còn nếu mở cửa hé thì rất dễ mất trộm đồ mà nhiệt độ cũng không giảm là bao nhiêu, không khí thì ô nhiễm mở cửa tý khối bụi vào xe
Trộm nó đâu có suy nghĩ như bác, nó bẻ cái gương hay đôi gương gọn gàng nhanh chóng được chục triệu hoặc như của mer thì gần trăm triệu điên gì nó mất thời gian đi lấy cái ô. Không hiểu bác suy nghĩ thế nào mà lại nói như vậy :((
Cái chính là mất công mở ra, cất vào. mất là phụ thôi.
Bác cứ mua và sử dụng rồi cho e biết hiệu quả va thời gian bác dủng được bao lâu.

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
31/7/14
6
1
3
31
xelexusvn.blogspot.com
Cái chính là mất công mở ra, cất vào. mất là phụ thôi.
Bác cứ mua và sử dụng rồi cho e biết hiệu quả va thời gian bác dủng được bao lâu.
Người ta nói nhanh 1 phút chậm cả đời mà bác, nói chung người cần thì sẽ dùng còn người ko cần thì sẽ có lỹ do này lý do kia mà :)) mỗi người 1 quan điểm

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Cho e cũng không sài
Ai cho thì cứ lấy đi bác, lấy về để lại giá thật là rẻ cho người cần.
Trang bị cái này đậu một mình thì còn được. Đậu trong bãi xe nhiều khi cửa chỉ mở hé, chật vật lách người mới vào được xe thì cũng khó hỉ?