Hạng B2
6/3/14
106
80
28
Xe e 2 cái kiếng sau quay xuống dc 1 nửa là cứng, k biết xe này vậy hay tại xe e , cả 2 bên luôn. Ít quay nên k để ý, nay hỏi mấy bác xem sao

Tập Lái
20/8/16
5
4
3
41
Tân Uyên. Bình Dương
Đọc hết bài các bác viết. Xem hết hình post. Em kết nhất xe bác M6. Tình yêu xe và sự hiểu biết của bác. Chúc bác luôn khỏe và chia sẻ nhiều điều thú vị với hội Terios. Nếu bác đi qua Bình Dương em mời bác cafe nhé.

• Like
Reactions: wuynhzu and mazda6.
Hạng D
14/8/11
4.167
88.232
113
Phe các bác 2 đôi ủng mới..:)
View attachment 517657

Độ sơn xe là tùy ý thích mỗi người!! Thường nơi làm dịch vụ có khuynh hướng khuyến khích khách làm bàng mọi nhẽ!!
Thật lòng, M6. lại thấy anh Hoàng @Mr.Five sơn đen niềng xe lại không đẹp.
Niềng xe Ter nhỏ. R15 nên khi sơn đen nó cho cảm giác càng nhỏ hơn . Từ trên xuống cái xe của anh hoàn chỉnh từ màu xanh rồi đến viền nhũ bạc, và nếu la răng cùng nhũ bạc sẽ thấy cái xe nó cao hơn. Sơn đen cái la răng sẽ cho cảm giác cắt khúc xe, mất cân đối . Sơn đen la răng xe để cái xe thêm hầm hố cứng cáp, tuy nhiên Ter nhỏ không nên làm nó hầm hố quá ( giống như săm mình đeo xích cho bé con vậy ). Hơn nữa , màu xe của anh là màu xanh cô ban... nó không hợp với màu đen ( Nhìn cái xe chìm và tối hơn, nếu màu đỏ thì có lý hơn ):3dcuoi:

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
3/8/16
25
28
13
45
Độ sơn xe là tùy ý thích mỗi người!! Thường nơi làm dịch vụ có khuynh hướng khuyến khích khách làm bàng mọi nhẽ!!
Thật lòng, M6. lại thấy anh Hoàng @Mr.Five sơn đen niềng xe lại không đẹp.
Niềng xe Ter nhỏ. R15 nên khi sơn đen nó cho cảm giác càng nhỏ hơn . Từ trên xuống cái xe của anh hoàn chỉnh từ màu xanh rồi đến viền nhũ bạc, và nếu la răng cùng nhũ bạc sẽ thấy cái xe nó cao hơn. Sơn đen cái la răng sẽ cho cảm giác cắt khúc xe, mất cân đối . Sơn đen la răng xe để cái xe thêm hầm hố cứng cáp, tuy nhiên Ter nhỏ không nên làm nó hầm hố quá ( giống như săm mình đeo xích cho bé con vậy ). Hơn nữa , màu xe của anh là màu xanh cô ban... nó không hợp với màu đen ( Nhìn cái xe chìm và tối hơn, nếu màu đỏ thì có lý hơn ):3dcuoi:
Anh Sơn nhận xét quá chuẩn. Sơn xong ngắm nghía thấy nó sao sao..bé bé..chắc mai mốt lên mâm lazang và lốp khác cho em ó quá.:)

• Like
Reactions: mazda6.
Tập Lái
20/8/16
5
4
3
41
Tân Uyên. Bình Dương
Bác nào có ngang qua nhà em. Mà thấy mấy bác hàng xóm nín chia tay cô vợ hai hiền lành xinh đẹp thì pm em nhé. Em là em qua cưới liền tay ( có lại mặt cho bác nào chỉ em cho anh ấyyyyyyyy bỏ vợ 2 ah hiiiiii). Em iu tiên da đen và xanh cô ban. Thank các bác.

• Like
Reactions: Mr.Five and mazda6.