Hạng B2
16/1/12
103
44
28
Đúng rồi bác chiếc màu xanh 2007. Hôm nào rãnh rỗi, em sắp xếp tham gia off với anh em trong SG cho biết mặt.
Facebook cua bac la vu huynh phai khg bac?mình có thấy bác Sơn đưa hình lên fb minh la Lê Hoàng, chào thân ái

• Like
Reactions: wuynhzu
Tập Lái
9/6/17
22
8
3
48
huynh vu đã lấy giấy chưa, cn rồi uống cafe chỗ bác Sơn có nghe nói xe huynhvu còn cứng lắm, cn rãnh ghé cafe giao lưu!

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng D
30/7/16
2.625
57.550
113
huynh vu đã lấy giấy chưa, cn rồi uống cafe chỗ bác Sơn có nghe nói xe huynhvu còn cứng lắm, cn rãnh ghé cafe giao lưu!
Chưa bác @Hieudpi ơi. Chiều CN tới, bác và anh @mazda6 rãnh thì ghé mình giao lưu tí nhé. Có xe mà ko đi đâu đc cũng cuồng chân lắm.

Tập Lái
28/11/18
20
5
5
39
E tính mua một chiếc daihatsu citivan đời 2003-2005 để chở hàng, không biết các bác có kinh nghiệm ở đây có rãnh để chỉ giáo không ạ. Bên chợ tốt thấy đăng bán rầm rộ, vài ngày có một em mới. Vì ít tiền nên mới chọn dòng này, nghe nói xe này làn tính ít hỏng vặt, ít hao xăng nên em ham ạ.
À, còn vấn đề luật giao thông nữa. Xe biển oto con nhưng chở hàng có được không ạ? Em thấy bên ngoài ko ai chở hàng bằng xe này mà mấy bác rao bán lại nói là chở vô tư.